พี่ๆครับ ถามหน่อยครับ กรองอากาศสแตนเลสกลม เครื่องคาร์บู ga 16 มีขายรึป่าวครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ณัฐวุฒิ นัยจิต, 11 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆครับ ถามหน่อยครับ กรองอากาศสแตนเลสกลม เครื่องคาร์บู ga 16 มีขายรึป่าวครับ

1. มีครับเพิ่งไปจัดมา700บาทไม่รู้แบบเดียวกันเปล่าคาร์บู. Ga16

2. ซื่อจากที่ไหนครับ

3. อยากได้แบบใส่กับหม้อกรองเดิมๆ ga 16 ได้เลยนะครับ แนะนำหน่อย

4. แนะนำดูหน้าซื้อขายเลยคับ

5. ดูในเว็ปเจอแต่ กรองแบบสี่เหลี่ยม

6. ร้านอะไหล่ทั่วไปก็มีขายค่ะ จะแท้จะเทียมมีหมด

กรองจานบิน แสตนเลสหรือ มันจะมีไหมเนี่ย555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้