ฟี่ครับแอร์รถผมไม่เย็นดูยังงัยครับว่าหมดน้ำยาหรือยังไม่หมด

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ธนาภา ศรีทัพไทย, 22 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ฟี่ครับแอร์รถผมไม่เย็นดูยังงัยครับว่าหมดน้ำยาหรือยังไม่หมด

1. สตาทเครื่องเปิด แอ ดูฟอง สักพัก จะเริ่มใส ถือว่าปกติ แต่ถ้าเปิดแร้วยังเป็นฟองขาวๆๆ อาจจะน้ำยาแอหมด หรือดูที่เทอโมสตรัทว่ามันยังตัดการทำงานดีไหม ตู้เป็นน้ำแข็งป่าวครับ หลายอาการ ตู้ตันแอก็ไม่เย็นได้ครับ ลองไล่ดู ที่ไม่เย้นนี่คือไม่เย็นมีแต่ลมออกมาหรือป่าวครับ

2. มีแต่ลมครับ

3. เป็นฟองอากาศ

4. น่าจะนำ้ยาหมดครับ

5. งบประมาณเท่าไรครับ

เปิดแอรสัก15นาทีแล้วดูช่องตาแมวที่ไดเออร ใสมั้ย หรือฟอง ใช่ป่าวครับ ท่าน Yuttana Meebubpha

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้