มีวิธีเพิ่มความแรงให้ d15b ในแบบ city car ไหมครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย balltino, 20 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. balltino

balltino New Member Member

7
    0
    0
    d15b auto อยากได้แบบออกตัว ปรีดปราด ผมขับปลายๆ ไม่เกิน 140 อยากได้ตอนออกตัวมันๆ ขับใน กทม ครับ ต้องแต่งยังไงครับ ไม่เอาแบบไปลงสนามน้า

2. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    เดินท่อใหม่ซัก 2.0 ตีเฮด4-2-1 พักกลางใบนึง พักปลายไส้ย้อน 2นิ้ว...

รอท่านอื่นมาตอบละกัน

3. naeng bushido

naeng bushido New Member Member

51
    1
    0
    จูนกล่องแบบเรียลทามทำรอมเพิ่ม..(ใช้แบบประจำวันขับสนุกๆ)....เพิ่มเติมจากกระทู้ด้านบน.....รอท่านอื่นเสริมอีกทีครับ

4. balltino

balltino New Member Member

7
    0
    0
    ตอนนี้ ใส่ mag 15" 195/50 เปลี่ยนปลาย ninto ใส้ย้อน 2" แล้วครับ

5. Yukim

Yukim Member Member

338
    9
    18
    ความต้องการเหมือนกัน ตอนนี้เดินท่อ 1.7 ได้ต้นดีคับปลายไหลได้ พักกลางและปลายใส้เยื้อง(เสียงไม่แผดมาก) เฮดเดิมนอก 4-2-1 อื่นๆเดิมหมด แต่ออกตัวด้วย D1 ลากไปถึง4-5000 แล้วสับเกียร์ D2 มันส์.....

6. seen

seen New Member Member

9
    0
    0
    เฮดเดอร์ 4-2-1 หัวเทียน สายหัวเทียน กรองเปลือย จูนกล่อง แร่งแน่ๆเลยครับบบบบ.......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้