เวลาเข้าปั๊ม ทำแบบนี้ได้ปะ ขำขำอะ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย wat_eg, 18 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wat_eg

wat_eg New Member Member

29
    0
    0
    เวลาเข้าปั๊มแล้วเข้าไปกดกาแฟหรือน้ำมากิน พอเต็มแก้วเรากินก่อนได้ปะ แล้วเติมใหม่ให้เต็มอีกที แล้วไปคิดเงินอะ เพื่อนเคยทำแบบผมปะ อิอิ ขำขำอะคับ

2. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    ผมว่ามันเสียมารยาทนะครับ เหมือนคนโลภมาก เอาเปรียบคนอื่นยังไงก็ไม่รู้..

3. wat_eg

wat_eg New Member Member

29
    0
    0
    ทำตามเขาอะ คนก่อนหน้าผมเขาทำอะ แบบว่าเรียนแบบ อึกเดียว ทำครั้งเดียวละ มันไม่ดีอะนะ

4. Ole'

Ole' Active Member Member

266
    33
    28
    พูดถึงเรื่องนี้แล้วนึกถึงสมัยเรียนมหาลัยอยู่หอกับเพื่อน อ่านหนังสือง่วงๆ ก็เลยยืมมอไซค์เพื่อนไปปั๊มน้ำมัน เพื่อซื้อกาแฟกินก็เลยต้องขับย้อนศรนิดนึง ใครจะบ้า U-Turn แถวรังสิต ตำรวจมันกำลังขี่เข้าปั๊มมาพอดีจ๊ะเอ๋กัน มันก็เลยหาแดกเลย จะเอาตังค์ ผมก็บอกว่าไม่ได้พกมาเอามาแต่เศษตังค์ มันจะเอาตังค์ท่าเดียว เจรจาจนมันยอมมันบอกไม่งั้นเลี้ยงโค๊กแก้วดิ๊ เจ็บใจแค้นใจมันมากก็เลยกดน้ำแข็งบวกกับสะเหรดที่แอบถุ๋ยลงไปเขียวอี๋เลย เอามาให้มันกิน เห็นมันทำหน้าสบายใจมากที่ได้กินของฟรี ก็เลยสะจายยยยยยมันไอ้พวกตำรวจเชี่ยๆๆๆๆๆๆ

5. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    วันหลัง ลองทำมั่งนะครับ 5 55 :D:D

จบ BU หรอครับเนี่ย. .:confused::confused:

6. Ole'

Ole' Active Member Member

266
    33
    28
    ใช่ครับ นกน้อยในไร่ส้มรหัส 37 ครับ:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้