อยากเห็นรูปรถน้องเอ๋อ่ะครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย imp, 9 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. imp

imp New Member Member

31
    1
    0
    อยากเห็นรูปรถน้องเอ๋อ่ะครับ จะซุ่มไปถึงไหนกันเนี่ย

2. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    เน่! แค่เปลี่ยนแม็คกะโช้คมาเองนะคุนปอม ว่าแต่ใครกันแน่ที่ซุ่ม โธ่!!!! :cool:

ปอลอว. แค่เปลี่ยนแค่นี้ พ่อก้จะเป็นลมแย้ว!!! ลมใส่ทั้งพ่อทั้งแม่เลย! พ่อบอก "จะซิ่งไปไหนลูก"

3. pom61

pom61 New Member Member

54
    0
    0
    ิทั้งคู่แหละซุ่ม

มาดูซะดีๆอิอิ

4. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    เด๋วขอล้างรถสะอาดๆสวยๆหน่อยและกันนะคะ เด๋วถ่ายและเอามาให้ดู!!! ไม่ได้เปลี่ยนไปจากเดิมเยอะหรอกค่ะ อิอิ :rolleyes:

5. siila

siila New Member Member

5
    0
    0
    MR2

สวยครับ

6. imp

31
    1
    0
    ยังม่ายเสร็จค๊าบบบ

7. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    ❤ วันพุธนี้เอาไปล้างแล้ว เด๋วจะถ่ายให้ดู ไม่ไหวๆๆ ต้องเอาไปล้างซักที ไม่ค่อยมีเวลา ❤

8. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    รอชมคร้าบคุณเอ๋ ว่าแต่แม๊กเดิม เก็บไว้หรือขายไปแล้วอ่าครับ อิอิ

9. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0

เจ้าของเก่าเค้าเปลี่ยนแม็คมาแล้วอ่ะค่ะ เป็นของ AVA ไรไม่รุ เลย trade ไป :)

10. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    มาและ ไปล้างมาและ แต่ถ่ายซูมเข้าไปในโช้คไม่ไหวนะ ฮ่าๆ :D

11. imp

31
    1
    0
    จะเอาไฟเลี้ยวขาวววว

12. pom61

pom61 New Member Member

54
    0
    0
    ขอบคุณครับ

ถามอย่างว่า ตกลง Flex มันติด EDFC ได้ป่าวครับ ถามเป็นความรู้ครับ

13. BEE-PHOTO

BEE-PHOTO New Member Member

50
    0
    0
  14. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    สวยดีครับ เห็นแล้วอิจฉา ของผมยังล้อเดิมๆขอบ 15 อยู่เลยอ่า แถมยางหลังหายากมั้กๆ เหอๆๆ

15. imp

31
    1
    0
    flexใส่ edfcได้ครับพี่ป้อม ประมาณ18000ครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้