แนะนำอู่ซ่อม B14 แถวสาทร หรือใกล้เคียง ด้วยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ปึก, 5 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ปึก

ปึก Guest

0
    0
    0
    ิb14 ไฟท้ายยาว ครับ ผมต้องการ เปลี่ยนปะเก็นฝาวาล์ว เปลี่ยนปะเก็นเกียร์ auto อยากทราบข้อมูล อู่ซ่อมแถว สาทรหรือใกล้เคียงด้วย ครับ แล้วเปลี่ยน สองอย่างนี้ ค่าใช้จ่ายน่าจะอยู่ที่เท่าไหร่ครับ
    ขอบคุณครับ

2. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    เอ้า ใคร อยู่ แถว นั้น ช่วย กันหน่อย

3. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    เข้าไปที่ร้าน Autobac เค้าก็เปลี่ยนให้ได้ครับ ค่าประเก็นไม่ถึง 200 บวกค่าแรง ถ้าไม่โหดเกิน ก็ไม่น่าเกิน 200 บาท ครับ

4. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    ปะเก้นเกียร์ สงสัยจะงานใหญ่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้