ถ้าคุณไม่เคยขับ nv หรือรู้จักมันไม่ดีพอ อย่าเพิ่งตัดสินว่ามันห่วย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Jacky Jdm, 22 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ถ้าคุณไม่เคยขับ nv หรือรู้จักมันไม่ดีพอ อย่าเพิ่งตัดสินว่ามันห่วย อย่าเพิ่งบ่นว่าขับไปซ่อมไป รถอะไรก็พังทุกยี่ห้อแหละ เครื่องจักรมีวาระการดูแลรักษา เครื่องจักรมีวันเสื่อมสภาพ หลายคนได้รถมามือสอง มือสาม มือสี่ มือห้า ผ่านอะไรมามากมาย อะไหล่ nv ถูกกว่าอะไหล่มอไซค์บางรุ่นซะอีก ทำให้ถูกทาง หนทางจะสว่าง #ความรักก็เช่นกันฝันดี

2. จิงคับพี่

3. ผมขับ Hino Y10. เอิ้กกกก

4. Jacky Jdm

0
    0
    0
  5. Jo Sakon

Jo Sakon Guest

0
    0
    0
    เอาใจผมไปเลยป๋า

6. พอเถอะนะ พ่อเจ้าพระคุณ.

7. บ่องตง แม่นแท้

8. Varit Sukpirom

Varit Sukpirom Guest

0
    0
    0
    มันคือรถคันแรกของผม ผมรักมัน

9. Jacky Jdm

0
    0
    0
    รอนานและนะ sticker เนี่ย Kritsada Chaeng-aroon พ่อ kitty

10. รถผมมือสาม แต่ใช้งาน งามยังกะมือหนึ่ง

11. ใช่ครับ ! ๆ

12. Gnoharoohp Xfoa

Gnoharoohp Xfoa Guest

0
    0
    0
    จ๊าบมากคับ

13. สวดยอดดครัชช

14. ถูกใจมากๆคับ

15. ผมว่ามันคุ้มค่าเกินราคาค่าตัวมันนะครับ

16. ไม่อยากบอกรถใหม่บางคันยังอายครับผม

17. เพลินๆครับ ซ่อมเพลินๆ55555

18. Jacky Jdm

0
    0
    0
  19. Jacky Jdm

0
    0
    0
  20. ไม่จำเป็นต้อง4WD.....NVก็ไปรากได้คับ

21. พูดถูกครับราคากรองอากาศ ถูกกว่ามอไซบางรุ่นอีกครับ

22. อยากกดไลด์สักร้อยครั้ง โดนใจ..

23. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ความรักและมิตรภาพมันมาจากพี่นี้และครับ ความรักก็เช่นกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้