รถคาร์ท หาซื้อใหม่ได้ที่ไหนอ่ะครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย !~M_$po@!N, 28 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. !~M_$po@!N

!~M_$po@!N New Member Member

22
    1
    3
    คืออยากทราบว่ารถ คาร์ทนี่หาซื้อใหม่ได้ที่ไหนครับ
    รบกวนพวกพี่ช่วยบอกที ไม่มีความรู้ทางด้านนี้เลยจิงๆ
    ขอบคุณครับ

2. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    สวัสดีครับ หาซื้อได้ไม่ยากเลยครับ(รถสองจังหว่ะ) ยิ่งเป็นรถมือหนึ่งด้วยแล้ว ลองไปถามที่สนามMSLสิครับ หรืออีกทีก็ไปที่สนามหลังซีคอนครับ มีหลายทีมให้เลือกมากมาย ราคามือหนึ่งสองจังหว่ะ เครื่องRotax Max125ก็สองแสนขึ้นไปหล่ะครับ ถ้าจะเอาสวยเลย ก็ต้อง Birel ถ้าเอาทีมใหญ่รุ่นพี่เยอะก็ต้อง Intrepid มีให้เลือกมากมายครับ หาซื้อได้ไม่ยากเลยครับ มีข้อแม้อย่างเดียวคือเงินสดครับ ต้องกำเงินไป รับรองมีรถขับแน่ๆ

3. N@ท

N@ท Guest

0
    0
    0
    ต้องรวย 5 5 5
    ตูอด

4. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    เข้าไปดูที่ www.kartthai.com ครับมีรายชื่อผู้ขายแต่ละยี่ห้อครับ
    และ มีรถ kart มือสองขาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้