ขออนุญาต เจ้าของภาพนะครับ พอดีผมสงสัยครับ เดิมไฟหน้ารถคันนี้เป็นไฟเบ้าไหมครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย กว่าจะบอก เธอว่ารัก, 23 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาต เจ้าของภาพนะครับ พอดีผมสงสัยครับ เดิมไฟหน้ารถคันนี้เป็นไฟเบ้าไหมครับ รถผมไฟเบ้า อยากได้ไฟหน้าแบบนี้ มันต้องแปลงเยอะไหมครับ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    แปลงไม่เยอะคับ แต่สำคัญไฟนะหาไม่ได้

2. 555ตามพี่เอ จาพนมเรยยย

3. ก็คงอดตามระเบียบ

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เอาเเค่ไฟตัวนี้ก็ได้คับ ได้ไฟกลมก็จับใส่ได้เลย

5. ค่อยๆอัพสเตปคนับ

แว๊บแรกนึกว่ารถพี่โต้งซะอีก..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้