สุขใจเมื่อซ่อมเอง ทุกใจเมื่อเข้าอู่

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Arroon Techasutham, 24 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สุขใจเมื่อซ่อมเอง ทุกใจเมื่อเข้าอู่

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  2. ซนๆหาไรทำเล่นๆแหะ

3. ผมก็อยากลองหัดซ่อมเองเหมือนกันครับเครื่องมือมีเต้มบ้านแต่ทำไม่เป็นแม้แต่ถ่ายน้ำมันเกียร์เจอน๊อตถอดยาก..ถอยเลย

อ้อถามหน่อยละกันครับถ้ายาง2ข้างที่เหมือนสปริงของแรคเพาร์เวอร์ขาดแปลว่าต้องรั่วเลยไช่ไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้