ไอเดียสุดยอดจริง ๆ ง่ายและเร็วกว่าใช้ตัวกดสปริงแบบที่ใช้อยู่ซะอีก

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 25 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ไอเดียสุดยอดจริง ๆ ง่ายและเร็วกว่าใช้ตัวกดสปริงแบบที่ใช้อยู่ซะอีก

1. แจ๋วเลยครับพี่ยุทธผมกำลังหาแบบอยู่ครับ

2. เจ๋งเป้ง

3. ปรกติจะใช้แบบนี้ แต่งานช้ามากถ้าเทียบกับในคลิ๊ป มันทั้งง่ายทั้งเร็ว

4. Ocelot Juice

Ocelot Juice Guest

0
    0
    0
    ร้านผมเคยทำละครับ มันสะดวกเเค่ไม่กี่รุ่น เจอประเภทสปริงที่ไม่สมมาตร กระจายเลยครับ เช่นตระกูลวอลโว่เป็นต้น

5. เยี่ยมมาก

6. น่าทำมั่ง

7. Anuchid Kongwaja

Anuchid Kongwaja Guest

0
    0
    0
    ้เยี่ยมจิงๆคับ

8. Anuchid Kongwaja

Anuchid Kongwaja Guest

0
    0
    0
    ขอแชร์นะครับ..

ตัวเบาๆอย่างผมคงเอาไม่ลง555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้