เดือนนี้ไม่มีมิตติ้งหรอครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย แว่น_RUN@BOUT, 28 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    คือมีสมาชิกหลายท่านถามมาว่าเดือนนี้ไม่มีมิตติ้งหรอครับ.......เห็นเงียบเลย

เดือนนี้มีเจ้าภาพจำเป็นเยอะนะครับ.......แถมมีงานมงคลหลายงานด้วย

ยังไงฝากผู้ดูแลช่วยส่งข่าวด้วยนะครับ

วันเสาร์ที่ 1 นี้เป็นไงว่างกันไหมครับ

สถานที่นี่ช่วยแนะนำกันมานะครับ

2. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    น่าสนใจเหมือนกันนะเนี่ย

แต่ว่า.. ทางรัฐบาลจะไม่ให้ขายเครื่องดื่มแอลกอฮอลล์เนี่ยล่ะสิ เพราะว่าวันที่ 2 เป็นวันเลือกตั้ง สว. นะ :D:cool:

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เอาเป็นว่าวันเสาร์ที่ 1 ก.พ. 51 นี้แว่นหยุดงานพอดี (นานๆ จะหยุดตรงกัน) ก็นัดนอกรอบกันที่บ้านปิ๊กแล้วกันนะ ช่วงเย็นๆ ส่วนมิตติ้งเดือนนี้นั้นจะนัดอีกครั้งครับ .... เชิญทุกคนนะครับ ใครจะมานอกรอบคราวนี้ ปิ๊กฝากบอกว่ายินดีต้อนรับครับ

ปล. บ้านปิ๊กอยู่แถวลาดพร้าวนะครับ

4. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ช่ายๆๆๆๆๆๆๆๆๆแล้วมันเกี่ยวอะไรกับเลือกตั้งเนอะ...........เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆ

5. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    งั้นก็ต้องซื้อของมึนเมาเก็บไว้ตั้งแต่วันนี้เลยอะครับพี่......คริคริ

6. - -" เวรกำแท้ๆ ตั้งลาดพร้าว

7. Speytro_Karn

Speytro_Karn Member Member

245
    8
    18
    ปายด้วยคน -*-

8. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ใครไปบ้างครับ .... ยกมือขึ้น

9. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ได้เลยครับ แล้วเจอกัน ถ้าไปไม่ถูกโทรถามหิน หรือปิ๊กได้นะ ถามผมกลัวบอกผิด อิอิ :D:D:D

10. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ติดแก๊สแล้ว กลัวไรว้า .....:D ว่าแต่อย่าลืมตัวพาประกันของผมมาด้วยแล้วกันนะ อย่าตุกติก ... :cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 กุมภาพันธ์ 2008
  11. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มันดันมาเลือกตั้งวันอาทิตย์อีก คืนหมาหอนอีกแว้ว อิอิ :D:D:D

12. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ทำเหมือนไม่เคยมาเลยเนอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้