พี่ๆท่านใดมี กันชนหน้า เดิมๆ มือสองขายไหมครับ พอดีจะทำเดิมครับ หรือใครพอรู้ราคา...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย โบ้ท บ้านสวน, 26 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆท่านใดมี กันชนหน้า เดิมๆ มือสองขายไหมครับ พอดีจะทำเดิมครับ หรือใครพอรู้ราคา กันชนหน้า NV ตัวนี้ บอกทีนะครับ จะทำเดิมๆไว้ขับเข้าไร่เข้านา ครับ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    คันนี้ไฟเต็มไปแล้วต้องใส่กันชนกับกระจังแบบคันขวาคับ

2. อ่อคับ แล้วประมานเท่าไหร่คับ แบบที่พี่บอก

3. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    กันชนก็ประมาณ 1500-2000 กระจัง 500-1000

4. อ่อ ครับผม ขอบคุณครับแล้วจะหาซื้อได้ที่ไหนคับ

5. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ต้องดูในหน้าซื้อขายคับ

6. แล้วคันขาวที่พี่บอก มันNV รุ่นไหนคับ ผมจะได้ไปบอกเค้าหาไห้ถูก

7. มันใส่ได้ ทั้ง2ตัวใช่ไหม แบบไม่ต้องแปลงไม่ต้องทำไรเลย

8. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    จับใส่ได้ทั้งสองหน้าเลยคับ

9. ขอบคุณมากๆ ครับ

10. ฝากระโปรงแยกขายไม๊ครับ

11. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ก็สับกันซิคับ ง่ายกว่า จบแบบสวยๆทั้งสองฝ่าย

12. แลกกันก็ได้ครับ รอคำตอบ^^

13. ผมซื้อทั้งคันเลยเท่าใร่คับ 555

14. ตอนแรก สภาพนี้ครับ พอดีไปทำสีมาไหม่ เลยลื้อออกหมด เลยจะทำเดิมๆคับ แต่ กันชนหน้าไม่แบบเดิมนะ มันแตก เลยโป๊ะไหม่

@ ฝากระโปงเก่าแล้วนะครับ สีลอกหมดละ ตอนนี้ ช่างเค้าทำสีไห้ไม่ดีอะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้