สดๆร้อนๆพี่ๆมีวิธีซ้อมป่าวครับ งานไฟเบอร์ หรือต้องสั่งหล่อใหม่หมด

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย N'Knight Chinnakorn, 26 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สดๆร้อนๆพี่ๆมีวิธีซ้อมป่าวครับ งานไฟเบอร์ หรือต้องสั่งหล่อใหม่หมด

1. ถอดฃ่อมได้ค่ะ

2. ครับบางชิ้นหายไปน่ะครับ

3. ช่างเก่งๆทำได้อยู่แล้ว

4. ขอบคุณครับ

5. ซ่อมได้คับ..เข้าร้านที่รับซ่อมเลย

6. ราคาเท่าไรครับ รอบคัน อิอิเพื่อได้จัด

7. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    งานไฟเบอร์ร้านสามารถทำให้ได้หมดคับ

8. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    ไปร้านไฟเบอร์ครับ

9. พี่คับขอสอบถามหน่อยคับพี่อยู่เชียงใหม่กะคับแถวไหนคับ...ผมก้ออยู่เชียงใหม่เหมือนกันคับ

10. ผมก่อบะฮู้เหมือนกันเด้อครับ

11. ขอบคุณคับ

ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้