ดูยังไงว่าเป็นกระชกแท้ไม่ใช่ฟีมล์

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย อยากรู้คับ, 18 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอวิธีดูกระชกชาหน่อยคับดูตรงไหนบ้างขอรูปด้วยนะคับ ขอบคุณคับ

1. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    กระจกบ้านเราจะมีตรา มอก. ครับ ถ้ากระจกชาแท้จะไม่มี

2. anubong

anubong New Member Member

368
    2
    0
    เพิ่มเติมคับ ดูจากมุมกระจก ได้ครับ เห็นชัดเจนแน่นอนครับ

3. anubong

anubong New Member Member

368
    2
    0

โลโก้ประมาณนี้แหละคับ

4. sir-MG

sir-MG New Member Member

62
    1
    0
    ตามนั้นคับ

5. ^Artemis^

^Artemis^ New Member Member

51
    1
    0
    สีชา มีคำว่า ASASHI

6. Ole'

Ole' Active Member Member

266
    33
    28
    ตามผู้รู้ทั้งหลานั่นแหละครับ

7. VVTi1500cc

VVTi1500cc Guest

0
    0
    0
    กระจกชา

ขอบคุณคับเดียวพุกนี้ผมถ่ายรูปให้ดูคับ คือว่าเจ้าของเก่าบอกชาแต่ไปติดฟิมล์ทับไป ตรงปลายกระจกมันไม่เหนชาเลยคับเลยสงสัยแต่มีรูปที่มุมแถวๆเสากลางกับโคด ใครแวะมาช่วยดูให้ทีนะ

8. VVTi1500cc

VVTi1500cc Guest

0
    0
    0
    กระจกชา

ขอบคุณคับเดียวพุกนี้ผมถ่ายรูปให้ดูคับ คือว่าเจ้าของเก่าบอกชาแต่ไปติดฟิมล์ทับไป ตรงปลายกระจกมันไม่เหนชาเลยคับเลยสงสัยแต่มีรูปที่มุมแถวๆเสากลางกับโคด ใครแวะมาช่วยดูให้ทีนะ

9. hallboy

hallboy New Member Member

19
    0
    0

เอ้า.................ไปลงหนังสือตอนไหนนั่น

10. Yukim

Yukim Member Member

338
    9
    18
    บางคันติดทับ ไว้กันถูกเรียกตรวจด้วยนา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้