รบกวนอีกรอบครับ ใส่มาแล้ว ดู แป่งๆ เหมือนขาดๆเกิน. กับล้อแดง คิดว่าตัวใหน ครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จำรัส เหล่าพล, 26 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนอีกรอบครับ ใส่มาแล้ว ดู แป่งๆ เหมือนขาดๆเกิน. กับล้อแดง คิดว่าตัวใหน ครับ ขึ้นกว่า. ตัวผม เน้นไปทางแดง สว่น ภรรยา ชอบไปทางเหลือง อุ้ย งานเข้า ชอบสีดำ. ครับ ถ้ามีหลายๆเสียง ก้อ ลงมติ เลือก เข้า ครม. วอนใหมนี่

1. วันนี้อยู่บ้านป่าวครับ

2. Topjing Pokom

Topjing Pokom Guest

0
    0
    0
  3. ก้อสวยแบบดุๆๆหน่อย สีดำ สวยดีครับพี่จำรัส

4. ต้องรอสักสัปดาห์นึงอ้าย ละมันจะคุ้นตาไปเอง

5. ต้องรอสักสัปดาห์นึงอ้าย ละมันจะคุ้นตาไปเอง

6. คุณจำรัส เคยเจอด่านเรียกเกี่ยวกับล้อล้น บ้างมั๊ยครับ ของผมกลัวเสียเวลาเลยถอดออกแล้ว

7. สวยนะผมชอบ สงสัยยังไม่คุ้นตา

8. แดงครับเป๊ะเลย

9. Satit Meeko

Satit Meeko Guest

0
    0
    0
    ผมว่าสีแดงมันตัดดีครับ

10. สีดำ = โหด สีแดง = วัยรุ่น

11. อยู่ที่เจ้าของรถชอบคับ..แต่ในความคิดเห็นของผมๆว่าสีแดงคับตัดกับสีของรถดีและดูเด่นกว่า..

12. Neo Vvl

Neo Vvl Guest

0
    0
    0
    ล้อดำสวยกว่าคับ แต่น่าจะทำสี เทากัล น่าจะ ปิ๊งกว่า ^^

13. ช่ายครับ เห็นด้วย สีเทากัลสีด้านด้วยยิ่งดี สวยแน่นอน

14. แดงสวยกว่า

15. วันนี่ว่าจะไปเที่ยว สระบุรี อยู่บ้านป่าว

16. Sanea Kamentip

Sanea Kamentip Guest

0
    0
    0
    ยังไม่คุ้นตามากกว่านะผมว่า

17. สวยคับดูดุดี

18. ดุดีครับหนับหนุนอีกเสียง

19. ผมว่าเอาสีแดงมาทำสีครับดำขอบชาสวยครับอิกเสียง

20. Mongkol Sanhan

Mongkol Sanhan Guest

0
    0
    0
    สีบรอนซ์เงิน ;)

21. แดงครับสวยดี

22. สวยคนละแนว

23. แดงสวย หรือมันชินตาว่าเปนรถพี่ อันนี้ก็สวยดุดันดี

สวยโหดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้