อยากเปลี่ยนเครื่องแต่ไม่มีความรู้คับช่วยบอกผมทีคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ให้ผมอยู่ ให้ผมอยู่อย่างสงบเถอะ, 27 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากเปลี่ยนเครื่องแต่ไม่มีความรู้คับช่วยบอกผมทีคับ

1. Neo Vvl

Neo Vvl Guest

0
    0
    0
    Yuttana Meebubpha. Teerasit Sintes

2. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
  3. คือรถผมเกียร์ออโต้คับแต่เป็นคาร์บูอยากเปลี่ยนเป็นหัวฉีดคับ

4. Neo Vvl

Neo Vvl Guest

0
    0
    0
    ต้องตั้งงบก่อนคับ ว่าเท่าไหร่

5. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    อยู่ที่งบเราแบบพี่นัทว่าเลยคับ

6. Jacky Jdm

0
    0
    0
    สามพัน อิอิ

7. มีเงินฃักสองหมื่นจบมั๊ย เหลือมั๊ย พอมั๊ย ^^

8. Jacky Jdm

0
    0
    0
    พอครับ สำหรับเจ้าป้าคนเดียว ^_^

9. ผมอยากรู้เรื่องเครื่องGA16DNEหัวฉีดแล้วผมก้ออยากใส่เครื่องตัวนี้ด้วยคับราคาน่าจะไม่กินสามหมื่นใช่ไหมคับ

10. คือรถผมต้องบิ้วใหม่ทั้งคันคับ

11. GA16DNE ไม่มีในเชียงกงนะครับ ถึงมีก็เป็นเครื่องยกลงบ้านเรา เครื่องนอกจะมี GA15

12. แล้วผมต้องใส่เครื่องตัวไหนคับที่วิ่งพอๆกะเครื่องเดิมหรือแรงกว่านิดหน่อยรถผมติดlpgด้วยนะคับ

13. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ga16de มีนะ ^_^ สนใจ กระซิบบบบบ

14. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ga16dne ก็มีเครื่องวิ่ง 80000 ก่าโล พร้อมวาง เกียรออโต้

15. Jacky Jdm

0
    0
    0
    sr20vvl ก็มีนะครับ ^_^ สนใจกระซิบ

16. ธนาคาร ดวงคำมา กระฃิบๆไปนะ 555

17. Jacky Jdm

0
    0
    0
    sr20det ก็มีนะครับ ^_^

18. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ga15 เสร็จยังเพ่

19. Jacky Jdm

0
    0
    0
    อู่กิ่งแก้ว จัด sr ไปสี่คันและน้าาาาา

20. วิ่งได้แล้วครับ แรงซะด้วย ตอนนี้เก็บรายละเอียดอยู่ครับ :)

21. Jacky Jdm

0
    0
    0
    จุดเริ่มต้นของอาการตาลาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้