ไฟท้ายNV VAnของเทียมราคากี่บาทพอรู้ไหมคับ พอดีของผมแตกข้างขวา

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย บังรอน แก่นจันทร์, 26 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ไฟท้ายNV VAnของเทียมราคากี่บาทพอรู้ไหมคับ พอดีของผมแตกข้างขวา

1. หาแท้เก่าเชียงกง5-700 สวยๆดีกว่าครับ

2. ข้างเก่าผมเป๋นของเทียมทั้งคู่เรย

3. คนชนเขาจะจ่ายให้แต่งบน้อยคับ

4. อ่ออ ลองถามพี่ Apichat Uttrapun และป๋า แจ๊ค Teerasit Sintes

5. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    มีแต่เก่ายุ่นคับ

6. แจงราคาน้องเรยพี่เอ

7. ผมรบกวนขอข้างซ้ายครับขอราคาแบบเมตตาน้องใหม่ด้วยครับ

8. สรุปคุณบังรอน แก่นจันทร์แตกขวา คุณนภัสนันท์ น้องเบลล์ ยวงอักษร แตกฃ้าย แท้เทียมได้หมด

9. ผมแตกข้างขวาคับ สั่งร้านแถวบ้านไว้ของเทียม550บาทคับ

10. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ของผมแท้รึป่าวก็ไม่รู้ๆแต่มาจากยุ่นข้างละ700

11. Jp ดีก่าใสๆๆวัยรุ่นชอบ เพิ่มไม่เกิน200 ได้ของแท้

12. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ของเทียม น้ำเข้าเลี้ยงปลาได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้