เบรก CBS

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย pickkyboy, 16 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pickkyboy

pickkyboy New Member Member

216
    1
    0
    เอามาแนะนำเพื่อนครับใช่มานานแล้วขอบอกว่าดีมากๆๆ :p :p :p :p :pขอบคุณน้าดต้งอีกครั้งครับ:D :D

2. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ถ้าใส่แล้วใส่มือเบรคซิ่งได้ก็นะน้าโดนแน่แต่..........

3. pickkyboy

216
    1
    0
    หมดสิทธิครับ เฮ้อ....

4. JokerZX

JokerZX New Member Member

108
    2
    0
    งืมๆ เจอกองๆอยู่สองสามชุดง่า แต่ม่ะได้สนใจเรย .. . งืมๆ มานใส่แร้วเป็นไงม่างง่ะคับ เล่าให้ฟังม่างจิ

5. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    มันเป็นเบรคของ Z4 ใช่ป่ะครับ :) :) :)

6. pickkyboy

216
    1
    0
    มันจะทำงานเฉพาะตอนเบรกหลังนะครับคือข้างหน้ามันจะช่วยเบรกด้วยทำให้การทรงตัวตอนเบรกดีขึ้นเพราะบางครังคนขับรถไม่แข็งเวลาขับรถมักใช่แต่เบรกหลังอย่างเดียวไง เห็นในแคตตาล็อกมีบอกไว้ตั้งแต่ปี96นะครับ

7. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ป้องกันล้อล๊อคด้วยสำหรับมือใหม่หัดซิ่งอิอิ

8. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
    ใน ZX ก็มีนะครับเห็นมานานแล้ว

9. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D :D
    อิอิ
    เอาไปอีกซักชุด 2 ชุดไหมครับ..... :D

10. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    ไช่เเล้นครับเหงเค้าบอกกานว่าzxก็มีอ่ะครับมันจะมีกล่องอบู่ด้วยหนิครับabsเบรค

11. pickkyboy

216
    1
    0
    แจ่มเลยครับน้าโต้งว่าแต่ชุดที่แล้วย้ายจากรถผมไปรถแฟนสองวันแล้วยังประกอบไม่เสร็จเลย:eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

12. pickkyboy

216
    1
    0
    เข้าใจผิดแล้วอะบอลมันไม่ใช่กล่องสบู่นะมันเป็นกล่องขนาดพิเศษ ชนิดกล่องละ7ใบอะ:D :D :D :D

13. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D
    อิอิ
    กับของแฟน อย่าชักช้า สิครับ.........

อิอิ
    :rolleyes: :D

14. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    เพราะชอบช้าแบบนี้แหละ เป็นเรื่องเลย 5555

เป็นไงล่ะ ^ ^

15. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:
    อืม...............
    เป็นประเด็น................ ฮา......... :D

16. BALLGT

608
    4
    0
    ช้าๆไม่ทันใจครับต้องเร็วๆครับถึงที่หมายไวคริๆ

17. jun

jun New Member Member

52
    1
    0
    ผมเห็นมีตัวนึงมีabs ด้วยซับซ้อนมาก แต่ไม่ได้ลอง เห็นเค้าเขียน dio st

18. BALLGT

608
    4
    0
    นั้นพี่จุ่นครับมีของดีอยู่กับมือเเล้ว

19. zx_sky blue

zx_sky blue New Member Member

17
    1
    0
    ในรถ ผมมันมีตดิอยู่....อ่ะ..ครับ
    เคยลองเล่นดู......ขับมา เร็วๆ ...(กว่าหมา).....นิดนึง...
    ลองใช้เฉพาะ เบรค หลังดู.....รู้สึกวาระยะเบรค ..จะสั้นกว่า...
    *_* เมื่อคืนวัเสาร์ ...หลงทางเข้าไป ..ตอ............ย่านตลาด "พูนทรัพย์" มีร้านขายอะไหล่
    นังตัวเล็ก...หลายชิ้น.....แล้วก็..ชุด เบรค CBS ผูกคอ....เอ้ย..............แขวนอยู่ 2 ชุด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้