วาวยังปรกติ เป็นที่ีระบบแก๊ส เฮ้อ ไม่จบสักที

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย กว่าจะบอก เธอว่ารัก, 29 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    วาวยังปรกติ เป็นที่ีระบบแก๊ส เฮ้อ ไม่จบสักที

1. ถ้าเช็คกำลังอัดก่อน จะได้ไม่ต้องถอดออกมาดู

2. แก๊สระบบดูดวิ่งในเมือง ของผมกินถึงโลละ2บาท ยอมได้ เพราะวิ่งไกลยังประหยัดอยู่

3. อย่างที่เคยบอก วัดกำลังอัดและยิงทามมิ่งไลน์ เช็คองศาไฟจุดระเบิด จะได้ไม่หลง ถ้าสองอย่างปกติ ก็จูนแก๊สใหม่

4. เช็คกำลังอัดปรกติ องศาจุดระเบิด ไฟอ่อนไป เลยปลับมาปรกติแล้ว กำลังมาอย่างเห็นได้ชัดครับ เหลือแค่ระบบแก๊ส ในเมือง 2.2~2.4บ ครับ อยากได้สัก 2.0 ก็พอใจครับ แต่นอกเมือง 1.66 ครับ

5. เครื่องคาบูหรือเปล่าครับ

6. ครับ คาบู

7. ไล่ดีๆ ไม่ยากนะคาร์บู ทนอึด^^

8. พาวเวอร์วาวควรอยู่ห่างมิกไหมครับ เห็นช่างเช็ควาวบอก ยิ่งไกล้มิกซ์ยิ่งดี จริงไหมครับ

9. ออกจากหม้อต้มแค่ 2 นิ้วก็เจอวาวล์แลัวยาวไปอีกเป็นฟุตกว่าจะถึงมิกส์ก็ปรกติดีนะครับ

10. ของผมอยู่ตรงกลางระหว่าง มิกกับ หม้อต้มเลย

11. M Prig Ka-Riang

M Prig Ka-Riang Guest

0
    0
    0
    สอบถามครับ...ติดดูดหรือ หัวฉีดครับ รถผมเครื่องรุ่นนี้

12. ใช้น้ำมันเครื่องของอะไรคับ ผมได้มาตอนแรกเปิดฝาครอบวาลว ออกมาสีแบบนี้เลย พอเปลี่ยนเป็นของปิโตนัส เปิดออกมาสะอาดใสเลย แต่ตอนนี้ใช้ เชล hx7

13. อยากประหยัดลดพาวเวอร์วาลวลงได้อีกคับ เอาที่สบายใจเลยคับ

ใช่ ppt ngv ครับ น้ำมันเครื่อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้