ก่อนทำสีครับ รถอูย่สภาพนี้ ตอนนี้ถอดออกหมดทุกอย่างละ ติชมได้งับ แต่ประตูปีกนก...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย โบ้ท บ้านสวน, 27 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ก่อนทำสีครับ รถอูย่สภาพนี้ ตอนนี้ถอดออกหมดทุกอย่างละ ติชมได้งับ แต่ประตูปีกนก ยังอูย่เหมือนเดิม คิคิ

1. ที่อยากแลก มี กันชนหน้า ขอบข้าง แล้วก็ ท้ายหลัง คับ

2. ป่าวครับตอบเม้นบน ครับ

3. Ps modify ใช่ป่าวครับคันนี้

4. พี่จะทำเดิมๆทั้งหมดเลยหรือครับ

5. ของทุกอย่างถอดออกหมดแล้วคับ ตอนนี้ ตู้ ดอก อะไรเอาออกหมดละ แล้วทำสีไหม่ไปละ อันีน้รูป ตอนทำมาจาก ชลบุรี แรกๆคับ

6. คันนี้ที่ลงหนังสือผมจำได้ หนังสือผมยังมีอยู่ แต่เปิดมะล่ายยย น้องน้ำมาเละยกกองเลยครับ แฮร่ๆ

คันนี้ตามจิงเป็นรถน้าผม แต่ตอนนี้แกเลิกเล่นแล้ว แกเลยยกไห้ คับผมเลยจะทำเดิมๆ ไว้ขับใช้งาน ตอนนี้ก็เอาออกหมดละ แต่ประตูปีกนกยังอูย่ สภาพเดิม ใช้งานได้ปกติ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้