แนะนำด้วยครับ จะเปลี่ยนฟร้อน

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย original_ck, 19 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. original_ck

original_ck Guest

0
    0
    0
    พอดีจะเปลี่ยนฟร้อนอ่ะครับ แนะนำหน่อย ว่าตัวไหนน่าเล่นบ้าง
    ตอนนี้เล็งๆ jvc 4205 กะตัว 6105 อ่ะครับ แนะนำด้วย

2. nue_2L

nue_2L New Member Member

13
    0
    0
    ทำไมไม่เล่นโนเนม ที่อ่านได้ทุกอย่างยันดีวีดีแล้วมีUSBกับ เสียบแฟตไดร์ได้ละ
    เอาตังไม่ลงที่อื่นดีก่าไหมครับ

3. original_ck

original_ck Guest

0
    0
    0

ช่วยระบุนิดได้มั้ยครับ ว่ายี่ห้อไร
    แบบว่าอยากให้มันจบไปทีเดียวอ่ะครับ เอาให้เป็นอย่างๆไป

แนะนำด้วยครับ

4. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ของบด้วยคับ แต่ถ้าเปนผม 6105 คับ

5. 13BT-REW

13BT-REW New Member Member

1,925
    12
    0
    ALPINE อะสุดยอดครับเสียงใส ถ้าเน้นเสียงละขอแนะนำเลย

6. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    ตามหลักแล้วเนี่ย ตัวฟร้อนเนี่ยจะเป็นตัวกำหนดทิศทางของเสียงในรถของเราเลยนะครับ ลองถามตัวเองดูว่าต้องการอะไร ถ้าจากสองตัวที่คุณกล่าวมาเป็นผมเลือก 6105 ครับ มีอีกตัวที่น่าสนใจลองมอง CLAIRION 356mp ดูครับ

7. szx

szx New Member Member

30
    0
    0
    jvc รุ่นนี้น่าเล่นไหมคับ มีคนขายต่อ หมื่นหน่อยๆใช้มาไม่นาน:)

8. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    ก็เป็นฟร้อนที่ใช้ได้ตัวนึงครับ มี option ที่จะขยายระบบต่อไปได้ในอนาคต ก็อยู่ที่ราคาหละครับ

9. yaguza

yaguza Guest

0
    0
    0
  10. szx

szx New Member Member

30
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้