ขอเบอร์/ชนิดของสีที่พ้นมุมส้ม

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย room9, 16 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. room9

room9 New Member Member

14
    0
    0
    พอดีอยู่ต่างจังหวัดไม่สะดวกจะไปเองเลยกะว่าจะให้ร้านซ่อมโคมแถวบ้านพ้นให้....ขอความกรุณาเพื่อนๆๆด้วยครับ

2. room9

room9 New Member Member

14
    0
    0
    ขอความกรุณาหน่อยครับอยากทำมากๆๆ

3. king_ES

king_ES New Member Member

122
    9
    0
    สียี่ห้อเรแลน เบอร์ P4 ครับ ลองหาดู ต่างจังหวัดไม่รู้จะมีรึป่าวขนาดในกรุงเทพยังมีขายเป็นบางร้านเลยครับ

4. WIT_ES MANIA

WIT_ES MANIA New Member Member

234
    19
    0
    ไปหาพี่คิงส์เลยดีกว่าครับพี่เสียง่ายเสียยาก เสียมาก เสียง่ายครับ:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้