5ชีวิต สัมภาระเต็มท้าย 1คืน1วัน2ดอย กับNVคู่ใจ เครื่องเดิมๆเติมแต่น้ำมัน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Ken Rider, 26 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ken Rider

Ken Rider Guest

0
    0
    0
    5ชีวิต สัมภาระเต็มท้าย 1คืน1วัน2ดอย กับNVคู่ใจ เครื่องเดิมๆเติมแต่น้ำมัน ทางชันๆไม่ใช่ปัญหา สบายๆ เหลือให้กดอีกเยอะครับ แต่ทางขึ้นดอยขุนสถาน26กิโลเมตรเข้าขั้นว่าโหดนะ สามารถทำให้ความร้อนเกินครึ่งมานิดๆได้ (ปกติเกือบถึงครึ่ง) ขุนสถานโหดใช้ได้ ดอยเสมอดาวชิวๆ

2. อยากไปแท้น้อ

3. สวยงามมาก

4. สุดๆๆๆๆยอดดด

5. ระยะทางไกลมากไหมครับทั้งห้านั่งในรถหมดเลยหรือครับ

ห้าคนสบายๆ รถผมเคยแปดคน ยังชิลๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้