เรียบร้อย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 30 กันยายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เรียบร้อย

1. มันคืออารัยอะพี่ยุท

2. รถน้องเวลาบิดสวิทไปออนแล้วมีกลิ่นแก๊สออกจากหมอต้มแรงมากเปนเพราะอารัยครับถ้าเราเปลี่ยนผ้าหมอต้มมันจะดีขึ้นมากไหมครับ

3. ใช้ฟองสบู่เช็คเลยครับว่ารั่วออกมาจากจุดใหน

4. เช็คแล้วครับไม่มีรั่ว

5. ต้องมีสิ ไม่รั่วแล้วกลื่นจะมาได้ไง

6. เดี่ยวรองหาดูไหมครับ

7. น่าจะสายรั่ว ไม่ก้อขั้วจุดต่างๆ

Apichat Uttrapunเปนความคิดที่ดีนะครับพี่เอ หึม หึม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้