* นอกรอบคับ *(รูปมาแล้วนะคับหน้า 2 )

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย God level, 5 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...วันศุกร์ที่ 8 กุมภาพันธ์ นี้นะคับ...เวลา 18.00 น...ที่สนาม คลอง5 เพื่อนๆสมาชิกท่านใดสนใจ...ก้อเชิญมาพบปะพูดคุยกันได้นะคับ....

...ใครที่อยากจะเอารถมาวิ่งเล่นๆ...ทดสอบเวลาก้อเชิญนะคับ.....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 กุมภาพันธ์ 2008
  2. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ม้ายด้าย ปาย อะเพ่ แง่วๆ

3. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    อยากไปอ่าครับ.................ถ้าไม่ติดอารายเจอกานครับพี่ๆ

4. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    อยากปาย ง่ะครับ ..........................ถ้า ไม่ติดอะไรเจอกันครับ พี่น้อง <=-=-=-=-= ยืมคำ เต้ มาใช้ หน่อย

5. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    จบเกมส์ครับ...........- -*
    อดไปคับ - -

6. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    อดไปครับ ช่วงสอบ

7. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    คุมสอบเสร็จตอน18.30 แล้วไปเจอกานที่สนามครับ โบว์ถือเบียร์มาฝากด้วยน๊ะ555

8. naramit 405

naramit 405 New Member Member

157
    0
    0
    เลิกงานแล้วจะตามไปครับ....ไม่ได้นานแล้ว

9. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38

....ตัวดีเลยเอ็งอ่ะ....หลังจากที่ลงหนังสือก้อควรจะเอามาโชว์เพื่อนๆสมาชิกเขาหน่อยเด่ะ....อิอิ

...พอกานทั้งคู่เลย....คิมผมนัดเพื่อคิมเลยนะเนี่ย...ไม่มาจะไปตามถึงเมืองทองเลยง่ะ...

...ว่างก้อแวะมาได้คับโช่....ถ้าไม่สะดวกโอกาสหน้ายังมี....แต่..ไม่มาวันนั้นอาจจะพลาดอารายไปก้อได้นะ...555+

...เพ่จ้อยอ่ะแหละ...ต้องเอามาฝากผม....เพราะคราวที่แล้วพี่ติดผมอยู่ลังนึงนะ...จำได้ป่ะเนี่ย...

...ดีเลยคับพี่โต๊ดมาเจอกานๆ....

10. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    เผื่อด้วยละกานคับพี่น้อง...อิอิ..เอาเหล้าแทนน๊ะ
    ถ้าว่าง..เจอกันครับ
    ว่าแต่พวกพี่นัดกันหกโมง..จะเริ่มมากันจริง ๆ กี่โมงอ่ะคับ.. เร็วไปเป่า

11. soda_za

518
    5
    0
    ไม่เร็วไปหรอกเชื่อพี่ โบว์มันมาตั่งแต่ห้าโมงแล้วพอหกโมงโบว์ก็เมาแว๊ว555

12. gaszohol

643
    4
    0
    ขอให้สนุกคร้าบ พี่ๆ
    เดินทางปลอดภัยคร้าบ..........

13. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    :eek: จิงหรอคับพี่จ้อย...โหย..เมืองไทยเมืองร้อน..ยังเมาแต่หัววันขนาดนี้เลยหรอ...:D

14. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    เลิกเรียน 2 ทุ่มง่า อดเยย :cry:

15. gaszohol

643
    4
    0
    อะเป็นยังงัยบ้าง เบล ........
    สบายดีนะค้าบ อิอิ
    เรื่องเรียนใกล้จะสอบล่ะสิค้าบ
    สู้ๆ

16. God level

1,028
    14
    38
    ....พรุ่งนี้แล้วนะคับพี่น้อง...

.....จะมีไปกันสักกี่คนเนี่ย.....

17. soda_za

518
    5
    0
    2 ทุ่มก็มาได้เพราะทุกครั้งกว่าจะกลับก็เที่ยงคืนทุกที

18. Resn

338
    0
    0
    ตอนนี้เป็นหวัดนิดหน่อยน่ะครับ พี่โซ่คงสบายดีนะครับ ตอนนี้มีแว่ว ๆ มา ว่าจะไปแถวศิลปากรณ์ อิอิ ไว้ผมจะโทรไปนะครับ ของจอง สาว ๆ สวย ๆ ไว้ซักคน อิอิ :D

ง่า ผมเรียนที่กำแพงแสนอ่าครับ ตอนกลางคืน ทางบางเลนมันมืดมากอะครับ ผมกลัวโดนฉุด :D

19. soda_za

518
    5
    0
    ที่ว่าฉุดเนี่ยะ ฉุดไม่อยู่ใช่ไม๊555

20. gaszohol

643
    4
    0
    55555+ ฉุดไม่อยู่ พี่ก้อว่าไปคับ มันคือเรื่องจิง ......
    ได้เลยจ้าเบล โทรมาเน้อ ร่วงหน้าก้อดีคับ อิอิ เพื่องานเข้า ...- -

21. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38

เบล จา ฉุด ผู้ ชายเหรอ เหวอ......................:eek::eek::eek:

22. Resn

338
    0
    0
    ตลอดอ่ะพี่โอม จาดึงผมเข้าร่วมอุดมการณ์เรื่อยเลย ขอโทษจริง ๆ พี่ ที่ผมเป็นอย่างที่พี่ต้องการไม่ได้ :D

ปล. ตอนนี้อาการแย่งับ คนไม่สบาย โน้ตบุคโดนไวรัส รถก็เป็นหวัด (มีน้ำมันเยิ้มบริเวณคอ ID) กลุ้มครับกลุ้ม :cry:

23. God level

1,028
    14
    38
    ไปกานใหญ่แระ......วันนี้แล้วน้าคับ.....ท่านใดจะลงวิ่ง...อย่าลืมเอาหมวกมาด้วยเน้อ....

24. soda_za

518
    5
    0
    ไปช้าหน่อยน๊ะ คุณย่าไม่สบายต้องเข้าไปที่บ้านก่อนแล้วจะตามไป

25. pong505

pong505 New Member Member

106
    1
    0
    ตอนนี้บูสต์ไหล วันนี้จะไปเคลมเวสต์เกท ถ้าเปลี่ยนแล้วหาย จะไปให้ได้คร้าบ เผื่อลองเวลาขำ ๆ คราวที่แล้วออกตัวเต้นเป็นเจ้าเข้า แมร่ง 15.10

26. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ไปมะได้คับต้องไปต่างจังหวัด ฮือๆเข้ามาดูบอร์ดทีไรไปไม่ทันเค้าซักที เดี๋ยวใว้ผมรอในรอบละกันคับงั้น

27. God level

1,028
    14
    38
    หุหุหุ...วันนี้ลงกันหลายคันวุ้ย...ถ้าจะมัน.....555+...เปอร์โยต์บุกคลอง5......(ที่เขาเรียกกันว่า...สิงห์สนามซ้อมของจิงงัยอ่ะ...555+)...

28. ohmmemy

1,077
    4
    38
    มะมีคราย มารับบบบ แงๆๆๆ

29. soda_za

518
    5
    0
    งานยังไม่เสร็จเลย แล้วต้องไปเยี่ยมย่า ต่อด้วยไปสนาม จะถึงกี่โมงกันฟะ เซ็งเป็ด

30. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    เซ็ง เป็ด อดไป รถ จูน เสร็จ มะ ทัน เหอๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้