** เราลงมาลงเพลงไว้ให้เพื่อนๆเก็บไว้ฟังกันดีกว่าม่ะ **

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย God level, 16 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...ใครมีเพลงอาราย..จะใหม่จะเก่า...จะแปลกยังงัย..ก้อเอามาแบ่งปันกันมั่งดีฟ่าเนอะ...

...หรือว่าใครอยากได้เพลงอาราย..ก้อลองโพสไว้..เผื่อว่าเพื่อนสมาชิกคนอื่นจะมีก้อเชิญนะคับ....

...กระทู้นี้ไม่ได้เกี่ยวกับการละเมิดลิขสิทธ์แต่อย่างใดนะคับ...

...เพียงแต่ว่าบางเพลง อาจจะเก่ามากจนหาฟังได้ลำบาก...ก้อเลย...อยากให้เป็นแหล่งรวบรวมนะคับ....

...ขอบคุณมากๆคับ...

...ผมก่อนเลยแระกัน...

2. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    พี่ว่าเรามาโหลดหนังต่างประเทศกานดีกว่ามั้ง...xxx555

3. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    เอาง้านเลยหรอพี่จ้อย....ใน RELAX โน่นดีฟ่าม้าง...

...อ่ะต่อๆ....กำลังเครียด...รถพังอีกแระ...มีแต่เรื่องเสียตังกูล่ะเบื่อ...

4. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    เดี๋ยวขอเวลาหาก่อนนะคับ

5. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ผมมี Bee Gees 14 ชุดครับ

เอาไฟล์ขึ้นยังไงครับ

6. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ผมมีเพลง เอลวิสเพียบเอาลงไม่เป็นเหมือนกันงับ

7. gri

1,163
    26
    0
    ใครจะเอา Bee Gees 14 อัลบั้ม ก็บอกแล้วกันครับ

จะไร้ท์ใส่ dvd ไปให้ เป็นไฟล์ MP3

เอาขึ้นบอร์ดให้ด้วยก็แล้วกันครับ

เพราะผมเห็นจำนวนเพลงแล้ง ขี้เกียจ upload ขึ้นมาทันใด

8. God level

1,028
    14
    38
    เอาลงเลยคับด้วยวิธีใดก้อได้....ไม่ว่าจะเป็นลิ้ง...เป็นไฟล์..เป็นซิบ...ก้อลองลงดูนะคับ....

9. gri

1,163
    26
    0
    มีใครรับฝาก upload บ้างครับ

เกือบ 200 เพลง

โอ้ว

10. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    รถเป็นไรไปอ่าคับ พี่โบว์
    วันนี้ผมพึ่งไปทำแอร์ + ถ่ายหม้อน้ำ
    โดนไป 2500 คับ - -*

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้