เมื่อไหรจะได้เจอกันอีก....

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย oakoak, 16 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oakoak

oakoak New Member Member

165
    0
    0
    มิ้ตติ้ง เป็นโรคเรื่อนมา 2 รอบแล้วนะครับ :(
    มันสมควรแก่เวลาแล้วครับ... ยังไงก็เอาสักวันนะครับพี่น้อง....ง

เด็กหนุ่มๆจะได้มาคุยเครื่องรถกัน
    น้าๆจะได้เอากีต้ามาเล่นให้ฟังอีก

2. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ไม่นานครับจะจัดให้ น้าโอ๊ค

อย่าวันนี้ก็มีพี่สองคนโทรมาคุย
    ชื่อพี่ไมโล กำลังจะซื้อ 623 limitted กะพี่อ๊อด หาสปอยเลอร์

ยังไงยินดีที่ได้รู้จักครับ

3. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ดีคับ !!!
    ตั้งแต่ ใช้ Rover มา ยังไม่ได้ ไป มิ้งติ้งเลย ......
    อยากไป ยังไง หาวันน่อยน๊ะคับบบ... ไปทริป ต่างจังหวัดก็ได้คับ เช้า-เยน ชิวๆ

4. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    ดีครับ วันไหนดีอะพี่โอ๊ค

อยากกินน้ำส้มครับ

5. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    เสานี้มะเอานะพี่ ติดสอบ

ขอบคุนพี่โอมมากๆนะคับ ที่ช่วยเหลือเรื่องรถตลอด

ถ้ามะด้ายพี่ผมคงจาแย่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้