ผมอยากเปลี่ยนจานเบรค แบบ มีรู

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย natsmooth, 16 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    มันจามี จาร ของ รถ ยุโรป อะคับ แบบ ธรรมดา แล้วก็ แต่ง
    แต่ จารเรา มันใหญ่กว่าชาวบ้านเค้า ของ แอคคอดก็ใส่ไม่ได้ ถ้าเบิกใหม่ คู่นึงก็ 4500 ประมาน
    ไม่รวมค่าแรง แต่ ผมเคยเจอ มีคนขาย จาน เจาะ รู ใบละ 2000 กว่าๆ ใส่ของเราได้ด้วย
    ที่จาเปลี่ยนเพราะ จานบางแล้ว เพิ่งเปลี่ยน เอาขอ เพ่ใหญ่ ใส่ นี่ เบรค เริ่มสบัดอีกแล้วเพ่
    55 แต่ยังไงก็ต้องขอบคุน เพ่ใหญ่ ก่า เพ่ โอมมากน๊ะคับ ให้คำปรึกษา ก่า หา อะไหล่ให้ตลอดเลย
    เพ่โอมมมม ผมอยากดู เกียร์ คับบ...

2. oakoak

oakoak New Member Member

165
    0
    0
    อะไหล่ rover บ้านโอมประกอบได้อีกคันนึงเลนนะครับ
    ขาดแต่เล่มเลยเอาไปจดทะเบียนไม่ได้เท่านั้นครับ......

อย่าลืมที่เปิดประตูด้านซ้ายของผมนะครับโอม..

3. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    5 5 5
    ใช่อ๋อ บ้านเพ่โอม อะไหล่เยอะ ปานนั้น....
    มีอารายมั่งเพ่ เพื่อ ผมจาไป เชียงกง เพ่โอมบ้าง อิ อิ

4. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ไม่ขนาดนั้น คร๊าบพี่น้อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้