มาลองขับตอนฝนตกกันไหม

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 22 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ช่วงนี้ฝนตกบ่อยๆ..สำหรับคนที่ต้องการฝึกการขับในฝน หรือ สนามเปียกๆ ด้วยยาง Slick เราขอเชิญมาลองขับได้ที่ MSL ถ้าต้องการเรายินดีครับ....สนุกดีครับ
    สำหรับผู้ที่สนใจจะมาลุยเปียกๆ..แนะนำมีชุดอีกชุดมาเปลี่ยนด้วยนะครับ ที่สำคัญ ห้ามพลาด ควรพก กางเกงในมาด้วย เพราะเปียกแน่ๆ...เรามีชุดให้เปลี่ยน แต่ก็เปียก เรามีห้องน้ำให้อาบน้ำกันอย่างสบายใจ พกอุปกรณ์อาบน้ำมาด้วยก็ยิ่งดีครับ.....ลองมาฝึกทักษะในทางเปียก หาจังหวะในการเข้าโค้งให้ได้ สนุกครับ...คุณลองกันรึยัง.....:D :D :D

2. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D เปียกครับ.......แต่ก็สนุกกันดี....ดริฟกันสนุกสนาน ทำอย่างไรเมื่อคุณเลี้ยวไม่เข้า...ก็ต้องหาทางให้รถเสียอาการ..ทำอย่างไรในการเดินคันเร่ง...ทำอย่างไรในการเบรค..ทำอย่างไรในการเลี้ยงพวงมาลัย...ไม่ให้หมุน........:rolleyes:
    นั้นคือคำถามครับในสนามเปียก.....คุณต้องมาลองครับ คุณหนู กะ คุณ เต้ยมาลอง เปียกๆไป 30 นาที สนุกสนานมาก และที่สำคัญ คุณหนูขับเร็วด้วยดิ....คุณเต้ยถึงกับต้องยอมเลย.....:D :D

3. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ว่าจะไปลองอยู่เหมือนกันคับพี่ไก่สนามเปียกเนี่ยน่าหนุกเอาไว้ซ้อมเผื่อวันแข่งฝนตกด้วย :D พอดี2-3วันนนี้ม่ายว่างเลย :D

4. Kazza

Kazza New Member Member

138
    0
    0
    น่าลองๆ คับ พี่ไก่ ถ้าวันแข่งฝนตกแล้วจะหยุดการแข่งขันป่าวคับ ผมว่าขับไปเลย เข้าpit เปลี่ยนยางก็พอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้