สวัสดีครับ #ถ้าได้200ไลค์จะไม่ขายแล้วทำต่อ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เดชนัช เป๊ปซี่ พะยา, 3 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีครับ #ถ้าได้200ไลค์จะไม่ขายแล้วทำต่อ

1. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    200 ไลท์ ไปต่อครับ

2. เกินแล้วน้อง เชิญไปต่อ ^_^

3. พี่ไม่ขวางนะถ้าอยากได้คันใหม่จริง ๆ แต่ลองคิดซักนิด ว่า ถ้าเอาเงินที่จะไปดาวน์แล้วก็ผ่อนคันใหม่ กับทำคันนี้ให้สมบูรณ์อันใหนจะใช้เงินมากกว่ากัน :) คิดช้า ๆ นอนคิดซัก 3-4 คืน

4. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    เทไลท์ให้พี่ยุทเลยครับ...ชอบมากๆ

5. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    นอนไม่หลับไปนอนบ้านพี่ยุทธได้นะ แอร์เย็นๆอิอิ

6. อย่าลืมว่าวีออสก็มือสองเหมือนกันระวังจะหนีเสือปะจรเข้นะน้องปลัด

7. คิดดูก่อนครับเสียดาย

8. จะรถเก่าหรือรถใหม่ ก็พาเราไปถึงจุดหมายได้ไม่ต่างกัน อย่างในภาพ เชื่อมั๊ยระหว่างทางขึ้นแซงรถใหม่ ๆ มาซะหลายคัน 555+

9. ภาพนี้เหมือนเกาหลีใต้เลย

10. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    ผมดูคลิปพี่แล้วแรงสุดๆเครื่องแค่1600

11. ถึงผมจะไม่ได้ขับ nv แต่ไม่ได่หมายความว่าผมไม่ไปมิตติ้งนะ ^^

12. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ดูทรงแล้วจะได้ไปต่อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้