ตามนี้นะ Pepzii จากพี่ทหารกล้า

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kritsada Chaeng-aroon, 3 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ตามนี้นะ Pepzii จากพี่ทหารกล้า

1. พวกพี่ทำให้ผมยิ้มได้^^

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    สู้ๆน้องพวกพี่เป็นกำลังใจให้

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ท้อได้แต่อย่าถอย

4. ถอยดิ. ข้างหน้ามี เหว. Apichat Uttrapun

5. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    สู้ๆน้องชาย

6. >> ถ้าคุณไม่เคยขับ nv หรือรู้จักมันไม่ดีพอ อย่าเพิ่งตัดสินว่ามันห่วย อย่าเพิ่งบ่นว่าขับไปซ่อมไป รถอะไรก็พังทุกยี่ห้อแหละ เครื่องจักรมีวาระการดูแลรักษา เครื่องจักรมีวันเสื่อมสภาพ หลายคนได้รถมามือสอง มือสาม มือสี่ มือห้า ผ่านอะไรมามากมาย อะไหล่ nv ถูกกว่าอะไหล่มอไซค์บางรุ่นซะอีก ทำให้ถูกทาง หนทางจะสว่าง Teerasit Sintes #ความรักก็เช่นกันฝันดี

7. พี่ชายผมคนนี้แหละที่คอยให้คำปรึกษาผมมาตลอด ^^

8. Teerasit Sintesคิดถึงครับเพ่

9. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    จ้า ยังอยู่ คิดถึงเหมิอนกันครับ

10. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    กูรักมึง เป๊ปซี่ !!! ไม่รู้จะบอกยังไง สั้นๆตามนั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้