อยากจะ FACE-OFF จากJZS155 รุ่นแรกเป็นJZS155 กระจกเปลือย

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย flat-design, 15 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. flat-design

flat-design New Member Member

6
    0
    0
    พอจะมีใครทราบบ้างว่าจะหาซื้ออะใหล่พวกกระจังหน้าไฟหน้า กันชนหน้า ไฟหลัง ใด้ที่ใหนแล้วที่ใหนจะรับเปลี่ยนบ้างอาจจะต้องมีการแปลงบ้างเป็ยบางจุดใครพอทราบแนะนำด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้า นุ

2. Da vip crew

Da vip crew New Member Moderator

171
    1
    0
    สามารถหาซื้อได้ที่เซียงกงบางนาเลยครับ สั่งเค้าว่าเอาหัว155กระจกเปลือยมาทั้งหัว แล้วก็มาให้อู่สีตัดต่อได้เลยครับ

แต่ผมว่าถ้าจะ face off ทั้งที เอาตัว UZS151 ที่เป็น MAJESTA ไปเลยดีกว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้