d4d ตัว 3000

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย kornty, 26 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kornty

kornty New Member Member

11
    0
    0
    มีเพื่อนๆพอจะทราบกันบ้างมั้ยครับ ว่า d4d เครื่อง3000 ของศูนย์โตต้าจะออกมากันเมื่อไร หรือมีใครรู้ที่ไหนนำเข้ามา ขอราคาด้วยก็ดีนะครับ

2. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ถ้า 0 ของอีกนานอ่ะครับ แต่มีที่ตลาดแวนนำเข้ามาแล้ว ลองเข้าไปดูล่ะกานที่ www.taladvan.com ครับ

3. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    นายเมย์กลัวไครแย้งคอบไง พิมพ์ผิดประจำเลย

4. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ประมาณนั้นอ่ะคับป๋า มานนั่งคุมตลอดเลย อิอิ

5. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    เอ เราก็พิมพ์ผิดแฮะ พอดีเมื่อคืนหน้าคอมมันมืด
    แล้วลืมแว่นไว้ในรถอีก ฮิๆๆ ขออภัย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้