อยากหาของแต่งนิดหน่อย + สอบถาม

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย 456123, 13 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 456123

456123 Guest

0
    0
    0
    อยากได้ ค้ำปีกนกล่าง หน้า+หลัง ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ และ รถผมต้องอัดน้ำมันโช้ค รถปี 2001 ไปทำที่ไหนดีครับ ประมาณเท่าไหร่ อยากเข้าร่วมเป็นสมาชิกด้วยจังเลยครับ แต่ผมไม่ค่อยมีความรู้เรื่องรถแต่งเท่าไหร่จะเป็นไรไหมครับ กลัวไปถามไรไม่รู้เรื่องแบบโง่ๆ อายจัง ขอบคุณ พี่ๆน้องๆทุกคนนะครับ ที่ช่วยตอบคำถาม ถ้ามีอะไรแนะนำเมลมาบอกได้เลยนะครับ [email protected] ขอบคุณมากนะครับ

2. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    ค้ำปีกนก หรือ ค้ำโช๊ค ครับ เรื่องราคาก็ คงแล้วแต่ ยี่ห้อ ครับ
    เรื่องอัดน้ำมัน ก็ ร้านพี่ใหม่ครับ ราคา ต้นละ 400 ครับ

ถามมาได้เลย ครับ ไม่ต้องอายหรอก ใหม่ๆก็แบบนี้ทุกคนครับ

เสาร์นี้ มีมิตติ้ง นะครับ ตามกะทู้ปักหมุดด้านบน ถ้าว่าก็ เชิญมาได้เลย ครับ

อย่าไปอาย อิอิ ด้านได้อาย อด ครับ

3. 43202121

43202121 Guest

0
    0
    0
    ช่วยตอบทีครับ

ค้ำปีกนกครับ หน้า + หลัง แล้วร้านพี่ใหม่ อยู่ที่ไหนครับ มีเบอร์โทรใหมครับ ขอบคุณมาก

4. nit _es

nit _es New Member Member

53
    7
    0
    อยู่ซอยอุดมสุขก่อนแยกศรีอุดม

5. hacker

hacker New Member Member

131
    9
    0
    แยกอุดมสุขเลยครับ

พรเทพโช้คอัพ
    งานเนียนๆ
    ไปที่เดียวอาจจะจบได้เลยครับ มีทั้งค้ำหน้า ค้ำหลัง อัดน้ำมันโช้ค

สอบถามเส้นทางโทร 0817230639 เบอร์ตรงพี่ใหม่ครับ

สอบถามมาได้เลยครับ พี่ๆน้องๆ ES ให้ความอบอุ่นเสมอครับ
    ใครผ่านไปผ่านมาก็จะช่วยๆกันตอบแบบนี้แหละครับ

รถผมเข้าคลับมาปีหนึ่งละ ยังได้แค่เปลี่ยนแมกเองครับ ค่อยๆทำตามคำแนะนำเพื่อนๆทีละนิด

6. 1512203

1512203 Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณทุกคำตอบนะครับ + อยากไปเตะบอลด้วยจัง แต่เสียดาย

พอดีผมมีงานเลี้ยงรับปริญญาพอดีเลย ว่าจะไปดูพี่ๆน้องๆ เตะบอลกันสักหน่อย พวกผมก็เตะประจำกันที่นั้น ถ้ามีโอกาศผมคงไปด้วย เสียดายจัง แต่ก็ขอบคุณทุกคำตอบนะครับ ปล. นายได้ใจเรามากเลย ผม บีนะครับ es เหลือง

7. 4521330

4521330 Guest

0
    0
    0
    อยากไปดูเตะบอล

+555 อาจจะแวปไปเพราะใกล้บ้าน +555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้