อีกคัน นะ XX711 02เทาซิกเนท เห็นจอดอยู่ เครือสหพัฒ เราอยากรู้จักนายมากเลยอะ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย BEER_CIVIC ES, 1 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BEER_CIVIC ES

BEER_CIVIC ES New Member Member

195
    16
    0
    เราอยากรู้จักเรานายมากเลย บ้านเราอยู่ในซอยนั้นแต่งครบๆๆ เลยอะ อยากคุยกันคับ เดี๋ยวเราเขียนเบอร์เราเหน็บหน้ารถนะ อิอิ

รายงานตัวด้วยคับ

2. Tu_Ut

Tu_Ut New Member Member

303
    26
    0
    ว้าว แอบชอบกานอยู่หรอคับ อิอิ

3. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ท ะ เ บี ย น ส ว ย เ น้ อ

4. NUM.STB

NUM.STB New Member Member

54
    0
    0
    :D ขออนุญาตคับ คันที่ว่าผมเห็นทุกวันเลยคับสวยดี
    อยู่แถวไร่หนึ่งใช่มัยคับ ผมไปแถวนั้นบ่อย ผมพอรู้จักคนแถวนั้นอยู่ ผมก็อยากรู้จักเจ้าของ เหมือนกันคับ ต้องขอโทษด้วยที่เข้ามาตอบคับ:D

5. Chang_ES

Chang_ES New Member Member

117
    18
    0
    กระทู้หาคู่ป่าวนี่.....ล้อเล่นนะคับ

6. BLACKCIVIC

BLACKCIVIC New Member Member

84
    0
    0
    เธอจะมีใจรึเป่า......เธอเคยมองมาที่ฉันรึเป่า.....เพื่อนกรูรักเมิง

7. A100

A100 New Member Member

62
    0
    0
    รักกันไว้เถิดชาวโลก

8. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0
    Seven Eleven คร๊ะ ...

รับ หนมจีบ ซาลาเปา เพิ่ม มั้ย คร๊า .... :p ;)

9. >>SP<<

>>SP<< New Member Member

151
    5
    0
    ขอ 2 เลย 555555___:D

10. BEER_CIVIC ES

BEER_CIVIC ES New Member Member

195
    16
    0
    โอเค ไม่มีใคร รู้จักเขาเลย OK คับ เจอกันทักได้ ES02 สีน้ำเงิน เราอยู่ในซอยนั้น

11. b_123

b_123 New Member Member

57
    5
    0
    ตายละกู เบียร์ไฮเปอร์ ประกาศหาคู่ละครับ พี่น้อง :D:D:D

12. obb_es

obb_es New Member Member

97
    9
    0
    รถ เทาซิเนท 02 ทะเบียน 711 เป็นรถของคุณโจ้ มั้ง ถ้าจำไม่ผิด เป็นสมาชิก civic es group แน่นอน

13. BEER_CIVIC ES

195
    16
    0
    ครับ อยากรู้จัก คับ รถสวย คับอยากหา ข้อมูลหน่อย

14. BEER_CIVIC ES

195
    16
    0

ไม่ใช่อย่างนั้น บ้านเราอยู่ซอยนั้นไง ES ศรีราชา มีหลายคันแล้วนะ

ปล. ท่าน The BOY เมื่อใหร่ จะมานอกรอบ บางแสนอีก หนอ น้องเก่งมี Red เก่าๆๆ อยู่อะ รอคนเปิดอิอิ

15. annvios

annvios Guest

0
    0
    0
    -

ถ้าทะเบียน ภศ 711 ถ้าจำไม่ผิดเป็นรถของคุณJhO สมาชิก civic es group ครับ ผมอยู่หมู่บ้านเดียวกับคุณโจ้ (นันทวัน ศรีนครินทร์) สมุทรปราการ ขับสวนกันในหมู่บ้านประจำ
    แต่ไม่ทราบว่ายังขับอยู่รึเปล่า เห็นประกาศขายในตลาดสดเมื่อเดือนก่อน

16. lovely

lovely New Member Member

33
    1
    0
    -ขายขนมจีบ ซาลาเด้วยและจะเอาเงินไปเก็บไหนหมดถ้าน้องขาวพี่เก็บไม่หมดมาฝงากที่น้องขาวลลี่น่ะว่างเยอะ อิอิ:D

17. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0

โหย .. คิดถึง ๆ ๆ ๆ ๆ มะมาให้เจอกานมั่งเยย

บายดีอะป่าว เมื่อไหร่ว่าง ๆ มานัดเจอกานโหน่ยยยย

อยากเจอ ๆ ๆ ๆ

18. JhO

JhO New Member Member

6
    0
    0
    ตอนนี้รถผมขายไปแล้วอะครับ (ผมเปลี่ยนไปขับวีโก้แล้วครับ)

ที่เห็นอาจเป็นพี่อาร์ท(เจ้าของใหม่)เค้าทำงานอยู่แถวๆสุวรรณภูมิอะครับ

เห็นกระทู้นี้แล้วคิดถึงรถจังครับ

ขอบคุณพี่อ๊อปที่ช่วยตอบครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้