af 35 ใส่โช๊คหลัง posh ของนูโวได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย a lumpinee, 1 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. a lumpinee

a lumpinee New Member Member

18
    1
    0
    เรียนท่านผู้รู้ช่วยตอบทีครับ ไม่ทราบเจ้าตัวเล็กของเราสามารถใส่ โช๊คหลัง posh แบบเดียวกับของนูโว

ได้ไหมครับ และจะมีโช๊คแบบอื่นที่ แจ่มๆๆๆ มาแนะนำไหมครับ ช่วยมาแนะนำผมทีมี ช่วยตอบผมทีนะ

ครับ พี่น้อง ทุกท่านๆๆๆ แบบว่าขี่เดิมๆๆ อยู่เลย อยากใส่มั่งจัง งิงิ:)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 มิถุนายน 2006
  2. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    ได้อยู่แล้วคับแต่ว่าต้องปรับเกลียวให้สูงที่สุดเลยนะคับไม่ยังงั้นแล้วมันอาจจะติดยางได้อีกอย่างคับบางคันอาจตั้งขาตั้งคู่ไม่ได้ด้วยคับเรื่องนี้ต้องถามBALLGTคับเพราะเขาชำนานมากๆ ไช่ไหมน้องบอล

3. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D :D
    อิอิ
    แว๊บๆๆๆๆ ว่าเห็น BALL Post อยู่นะครับ......

:D

4. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ที่แน่ๆเลยใส่แล้วหล่อมั๊กๆครับ

5. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    เห็นบอลบอกว่าต้องพิงฝาบ้านไว้เวลาจอด :D :D :D

6. Mint_ZR

Mint_ZR New Member Member

142
    1
    0
    ขาตั้งคู่ ป๋มถอดออกไปแล้วววว. . . หนัก

7. up_banana

up_banana New Member Member

79
    1
    0
    ได้อยู่แล้วครับ ของmio นะครับ แต่เดี๋ยวนี้หาไม่ได้แล้วครับ
    ถ้าอยากได้เดี๋ยวหาให้ครับ

8. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    อุอุมีพาดพิงกานหย่ายเลยนะครับ ใส่เเล้วต้องเจียหูล่างออกนิดนึงนะครับไม่งั้นติดเเล้วปรับสตรัทไว้บนสุดเลยครับใส่เเล้วไปจอดบางที่ที่พื้นมันไม่ดีอาจจะตั้งขาตั้งคู่ไม่ได้นะครับต้องฝากกะกำเเพงบ้านไว้ เเต่ถ้าที่เรีบยๆตั้งขาตั้งคู่ได้ไม่มีปัญหาครับ ใส่เเล้วเเข็งมากเลยนะครับอิอิ

9. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
  10. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48

:D :D :D :D :D :D
    อิอิ
    เป็น Trend ใหม่แหงม...........

อิอิ
    :D

11. a lumpinee

a lumpinee New Member Member

18
    1
    0
    ขอบคุณ คร้าบ ทุกๆๆคนๆๆๆ ที่มาให้ความรู้

12. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    we are family คร๊าบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้