พึ่งจะเอารถ3dคันชอบไปทำใหม่มา ที่อู่โชคดีการาจ แถวนวลจันทร์งานเนียนมั๊ยครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย yutfreedom, 19 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yutfreedom

yutfreedom New Member Member

1
    0
    0
    พึ่งจะเอารถ3dคันชอบไปทำใหม่มา ที่อู่โชคดีการาจ แถวนวลจันทร์งานเนียนมั๊ยครับ
    แต่ถ้าใครชอบรถแบบนี้ก็ยินดีขายให้ครับ

แต่งสไตล์ Ek9
    รถแรงเครื่อง b16 เทคใหญ่
    แมกครบ
    ภายในตุ๊กแก ครึ่งหน้า
    เครื่องเสียงโอเค
    ดูเองละกันครับ แต่งเยอะมาก

ปล. ขาย 270000 ติดต่อ ยุทธ 0841894541

2. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    ทำสีโทนนี้ แพงมั้ยครับเนี่ยยย. .

3. -B?|||?G-

-B?|||?G- New Member Member

166
    0
    0
    ป้วนเปี๊ยนอยุ่ใน พระนครเหนือนะ.....อิอิ

4. tuneman

tuneman New Member Member

11
    0
    0
    สวยดี แปลกด้วย

5. darknovic

darknovic New Member Member

2
    0
    0
    สวยดีแปลกดี แต่ก็ยังสวย อิอิ

6. 3D_Za

3D_Za New Member Member

41
    0
    0
    ไปแปลงหน้าเป็น Ek9 มาหรอครับ ทำเท่าไหร่อ่ะครับพี่

7. คนตรง

คนตรง Guest

0
    0
    0
    เอาตามตรงเลยนะ

คิดไงเเต่งอย่างนี้อะ ถามจริงๆเถอะ

8. Across the universe ! ! !

9. งงๆอ่ะ(ทำไปได้)

10. nismo_92

nismo_92 New Member Member

58
    1
    0
    ถ้าแปลงใส่เฉพาะหัว Ek9 เดิมๆ ราคาประมาณเท่าไหร่หรอครับ

11. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0
    คุ้นๆ ไปทำภายในที่ Bear R นิ

12. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    โว้ว.............................เย้ยยยยยยยยยยยยยยยย..............................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้