มีศิษย์เก่า บางประกอก วิทยาคม บ้างมั๊ยคร๊าบบบบบ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย nui popular, 31 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    มีศิษย์ บางประกอก วิทยาคมมั่งมั๊ยค๊าบเนี่ย :D :D :D :D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 กันยายน 2006
  2. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    ไม่มีเลยเหรอ ถามใหม่ว่ามีคนรู้จักดีกว่ามั๊ย อิอิ

3. yuticq

yuticq Guest

0
    0
    0
    รายงานตัวครับ

4. ตามหาเหมือนกัลครับ ศิษย์ บางประกอก

ศิษย์เก่า บางประกอกครับ จริงๆแล้วมีอยู่เยอะ แต่ดูจากอายุแล้วคุณเป็นรุ่นน้องหลายปีมากเลย ตอนนี้ก็พยายามตามหาเพื่อนในบางฯ อยู่เหมือนกัน ใครเรียน ม.ศ.1-ม.ศ.3 ช่วงปี 2516-2519 ก็ติดต่อกลับด้วยครับ ผมชื่อ อเสกข์ รามโกมุท ห้อง 4 [email protected]

5. dogtown

dogtown New Member VIP

302
    9
    0
    ไม่ได้เรียนบางปะกอก แต่บ้านอยู่แถวนั้นอ่ะคร้าบบบบบ อิอิ ถือว่าผมแวะมาป่วนแล้วกันเนอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้