4e-fe จะเซดโบ ต้องเตรียมอะไรบ้างอะครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย Celaboy, 19 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Celaboy

Celaboy Guest

0
    0
    0
    ใส่โบแบบไหนดีครับ แล้วหาได้แถวไหนครับ เอาของมือสองพอนะครับ แล้วค่าเซดราคาอยู่เท่าไรอะครับ แบบว่า กลัวโดนช่างหลอกอะครับ
    แล้วบูซได้เท่าไรครับ จริงๆแล้วอยากว่างเครื่อง 4e-fte ไปเลยอะครับ แต่พ่อไม่ให้อะว่าง เลยจะแอบเซดเอาครับ พี่ๆในนี้ใครพอมีชุดโบหรืออะไรก็ได้ ที่ราคาไม่แพง แล้วอินเตอร์ใช้ของ vr4 จะได้ปะครับ กลับโบ ct9 หรือว่ามีใครพอจะบอกได้ปะครับว่า ใส่โบใหญ่กว่านี้ได้ ปะเกน
    ต้องเปลี่ยนปะครับ แล้วหาได้จากไหนครับ ขนาดกี่มิลครับ ขอโทษที่นะครับที่ตามมากไป ยังไงถ้าพี่ จะมีไรขาย และคำแนะนำ ขอบคุณมากครับ

2. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ดูกระทู้ข้างล่างนะครับมีบอกนะ

3. pennapa

pennapa New Member Member

27
    0
    0
    4eเซตโบ

เตรียมตังค์ครับ

4. Celaboy

Celaboy Guest

0
    0
    0
    หาโบ กับเขา ราคาไม่แพง มีใครขายปะพี่ ตอนนี้กะว่าจะ ซื้อของมาเก็บไว้ก่อนนอะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้