B16A กับขนาดท่อ 2.0 นิ้วทั้งเส้น จะดีปะคับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย VinZa, 15 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. VinZa

VinZa New Member Member

21
    0
    0
    จะอั่นไปไม๊ หรือว่าต้อง 2.2 ครับ ตอนนี้มีท่อพักกลางของญี่ปุ่นอยู่ครับเลยต้องตัดสินใจว่า2.0หรือ2.2
    เพราะว่าของเดิมเดิน 2.0 รู้สึกว่ามันต้องเปลี่ยนเกียร์เร็วไม่งั้นจะอื้อและพร้อมที่แต๊ดตลอดเลย เคยไปลองเวลาแต่เวลาที่ออกมาก็ดีนะคับ 15.1
    รบกวนถามพี่ๆหลายๆคนคับว่ายังไงดี เพราะเรื่องของท่อไอเสียเป็นศาสตร์ที่ละเอียดมากๆ
    2.0ทั้งเส้น ยิงออกกลางรถเลย หรือ 2.2ทั้งเส้นยิงออกกลางเหมือนกานครับ :)

2. oodudom

oodudom New Member Member

190
    4
    0
    ส่วนใหญ่เดิน 2.2 กันทั้งนั้น
    แต่ถ้ายิงสด ไม่มีหม้อพัก ผมว่า2นิ้วก้อพอ
    อยู่ที่เครื่องด้วย โมเยอะรึป่าวครับ

3. VinZa

VinZa New Member Member

21
    0
    0

สเตปแรกคับ กล่อง กรอง ท่อ คอยแยก คลัช

4. MR-2

MR-2 New Member Member

1
    0
    0

2.2 ไปเลยครับ เผื่ออนาคตด้วย เสียตังค์รอบเดียว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้