เซนเซอร์ไอเสียนั้น..สำคัญฉะไหน...

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย xxxxx, 31 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. xxxxx

xxxxx New Member Member

248
    3
    0
    ใสเฮดใหม่..ถ้าไม่มีจะเป็นยังไง...เครื่อง d15 อะคับ..ทำไมเห็นบางคนก็ไม่เห็นมีเลย แต่เพื่อนบอกกล่องจาสั่งงานพลาด..จิงป่าว...

2. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    มันจะต้องมีครับ แต่บางรุ่นอาจจะอยู่ในจุดที่มองเห็นได้ยากก็ได้

3. winME38

winME38 New Member Member

75
    2
    0
    เอาไว้วัด O2 ที่ออกมาพร้อมกับไอเสียใช่ไหมครับแล้ว feedback เข้ากล่อง

4. โอ โคราช EK

โอ โคราช EK New Member Member

39
    0
    0
    ถ้าไม่ใส่รถจะวิ่งสดุดแปลกๆ เหมือนมันจะพังครับ
    ที่รู้เพราะเคยสายเซ็นเชอร์ หลุด

5. xxxxx

248
    3
    0
    อ๋อ...แล้วราคามันตัวละเท่าไรอะคับ..จาได้ไปหามาใส่............

6. Preople

Preople New Member Member

203
    4
    0
    น่าจะประมาณ 500 คับ ตามหาในบรอด์นี้ก็ได้นึกไปซือ้ที่ปทุมวันเชียงกงก้ได้คับ

7. xxxxx

248
    3
    0
    ใครมีมั่งน้อ 500 อะ..หาที่โคราชไม่มีเลย...ของรุ่นอื่นใส่ได้ไหมคับ หรือใช้ได้แต่ของฮอนด้า

8. Ole'

Ole' Active Member Member

266
    33
    28
    ตรงรุ่นดีที่สุดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้