เพิ่งสมัครสมาชิกเมื่อวานนี้อยากรู้วิธีดูหมายเลขสมชิกครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เอกกมล ศรีขจร, 13 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ช่วยตอบหน่อยครับ อยากได้สติ๊กเกอร์

1. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ยินดีตอนรับค๊าบ:D:D:D

1.ต้องสมัครสมาชิกเพื่อลงรายละเอียดข้อมูลส่วนตัวก่อน ที่กระทู้สมัครสมาชิก

2.สมาชิกที่อยู่ในกรุงเทพ/ปริมณฑล และสามารถมา meeting ได้ให้มา meeting 3 ครั้งขึ้นไป

3.สมาชิกที่อยู่ต่างจังหวัดและ/หรือ ไม่สามารถมา meeting ได้ให้เข้ามาพูดคุยทำความรู้จักกับสมาชิกท่านอื่นๆในบอร์ด NV Club ก่อน

4.ค่าสติกเกอร์ชุดละ 100 บาท หน้า-หลัง สะท้อนแสง

5.ไม่มีสติกเกอร์ก็เป็นสมาชิก NV Club ได้ ไม่ได้เป็นการบังคับ

คงเป็นเรื่องง่ายๆสำหรับสมาชิกที่อ่านแล้วเข้าใจ ใครไม่เข้าใจ รับไม่ได้ลองปรับเปลี่ยนมุมมองใหม่ครับ ที่ตรงนี้ NV Club สิ่งสำคัญที่สุด คือการที่เราได้มาเป็นครอบครัวเล็กๆ เป็นเพื่อน เป็นพี่ เป็นน้องกัน อยากให้รู้จักกันก่อน...จำเป็นมั๊ย...ที่อื่นไม่รู้แต่ที่นี่ จำเป็น บางคนมองว่าก็แค่สติกเกอร์ แถมได้โปรโมท web โปรโมทคลับอีก จะได้มีคนเข้ามาเป็นสมาชิกกันเยอะๆ...ที่นี่ไม่ใช่ครับ สติกเกอร์มีความสำคัญและเป็นความภูมิใจสำหรับใครหลายๆคน

ติดสติกเกอร์แล้วไม่รู้จักกัน แล้วจะเอาไปติดทำไม ติดแล้วรถไม่ได้ดูดีขึ้นหรือแรงขึ้นแต่อย่างไร เงื่อนไขก็ไม่ได้ยาก บางคนมา meeting ไม่ถึง 3 ครั้ง แต่...สามารถเข้ากับสมาชิกส่วนใหญ่ได้ ทางเราก็เตรียมจัดให้แล้ว
    สำหรับคนที่ไม่สามารถมา meeting ได้เนื่องจากอยู่ต่างจังหวัด หรือเหตุผลใดก็ตามแต่ ก็ขอครับ ขอแค่เข้ามาทำความรู้จักกับสมาชิกส่วนใหญ่ก่อน เดี๋ยวจัดให้แน่นอนครับ

ได้โปรด อย่าให้ความสำคัญกับสติกเกอร์ NV Club มากกว่ามิตรภาพความเป็น เพื่อน พี่ น้อง ของครอบครัว NV Club นะครับ

ป.ล.อ่านให้เข้าใจก่อนนะครับ แล้วลงชื่อไว้แล้วไม่ต้องคอย UP

ที่มา http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=198172

ส่วนหมายเลข สมาชิกต้องรอพี่ชายเป้ มาอัพเดทให้นะครับ วันสองวัน
    สมัครสมาชิก ที่กาทู๊นี้ครับ ไม่เห็นมีชื่อท่านเลย ลองใหม่นะ
    V
    V
    V
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=659&page=51

2. sayon

sayon Member Member

607
    11
    18
    ตามนั้นเลยครับท่านไม่ต้องใจร้อน.....ผมเองยังรอพี่ตั้มเขาจัดมาให้เลย....อิอิ

3. ขอบคุณครับ ใช้ชื่อ triumph.nv รอพี่เป้อยู่นะครับ ส่งหมายเลขมาทาง [email protected]ก็ได้ครับ แล้วถ้าจะสั่งสติ๊กเกอร์ จะจ่ายเงินที่ไหนครับ

4. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    รอสั่งจากเป้และก็มารับวันมิตติ้งครับ

5. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    ผมเคยโทรไปคุยเรื่องสติกเก้อร์กับ เป้ แล้วอ่ะ
    เป้ บอกว่าให้โทรไปสั่งที่ ตั้ม อ่ะ...ยังไม่ได้โทรเลย

6. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    พี่ตั้ม กลับจากปาเทศ ยังหว่า :D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้