ไฟเบรคค้าง แบบนี้ มีวิธีแก้ไขเบื้องต้นไหมครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nagorn Sek, 6 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nagorn Sek

Nagorn Sek Guest

0
    0
    0
    ไฟเบรคค้าง แบบนี้ มีวิธีแก้ไขเบื้องต้นไหมครับ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ตัวรองสวิทเบรคแตก

3. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    หาน๊อตตัวผู้เบอร์ 10 รองไว้แก้ขัดก่อนคับ

4. Nagorn Sek

0
    0
    0
    รับทราบครับ

5. Nagorn Sek

0
    0
    0
    เปลี่ยนสวิท เบรกพอจะทราบราคาไหมครับ ไฟ เบรกติดตลอดเวลาเลย ยังไม่ได้ไปซ่อม สอบถามราคาไว้ก่อน กลัวโดนฟันหัวแบะ

6. เอาแผ่นยางรองเท้า ทากาวรองเท้าแปะยุ่ดูที่เป้นหนังเทียม บางที่สุดนะครับ ไม่ก้อถามป๋าแจ๊ค Teerasit Sintes ครับบ ของผมก้อเป้น ถ้าใส่น้อตหนาน้ำมันเบรคไม่ลง เบรคไหม้ได้นะครับ ระวังด้วยย ผมเจ้บมาเยอะ55

7. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    คืนนี้ถอดฟิวที่ใต้คอพวงมาลัยก่อนคับ พรุ่งนี้ว่ากันใหม่ ไฟหรี่ยังติดเหมือนเดิมขับได้ แต่เวาลาเบรค มองหลังเอา

8. ของเล่นป๋าแจ๊คเขาเยอะ555

9. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ไฟเบรคติดค้าง อาจจะโดนพวกสอยตูดเอาได้นะคับระวังตูดของท่านเอาไว้

10. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ดูที่คำว่า stop lamp

11. Nagorn Sek

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้