ชี้แจงเรื่องสติ๊กเกอร์+เสื้อ คลับ

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย god army, 31 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    :D :D :D ตามที่มีหลายคนที่ยังไม่ได้รับสติ๊กเกอร์หรือเสื้อคลับนั้นเรื่องเสื้ออยู่ในระหว่างดำเนินการครับคราวนี้มีสำหรับผู้หญิงด้วยส่วนเรื่องสติ๊กเกอร์นั้นสมาชิกเก่าคนที่ยังไม่ได้รับหรือจะเอาเพิ่มนั้นให้ลงชื่อ+จำนวนไว้ในกระทู้นี้เลยครับส่วนสมาชิกที่เข้ามาใหม่ๆนั้นเรื่องสติ๊กเกอร์+เสื้อนั้นอยากให้ใจเย็นนิดนึงครับ....อยากให้คนที่เข้ามาใหม่ๆนั้นมีส่วนร่วมในกิจกรรมหรือเข้าร่วมโพสหรืออยู่ในบอรด์ได้ซักระยะนึงก่อนครับที่ต้องทำแบบนี้ไม่ได้เล่นตัวแต่ประการใดเพียงแต่อยากให้เพื่อนๆน้องๆที่เข้ามาใหม่นั้นได้รู้จักกันอย่างทั่วถึงเผื่อใครอยู่ใกล้ใครจะได้มีเพื่อนขี่เล่นด้วยกันเพราะไม่อย่างนั้นแล้วจะเป้นการเพิ่มปริมาณสมาชิกใหม่เยอะจนไม่รู้จักกันมากเกินไปดังนั้นจึงประกาศมาให้ทราบโดยทั่วกันใครมีความคิดเห็นใดๆร่วมเสนอมากันก็ได้นะครับร่วมกันสร้างบ้านดีๆอบอุ่นๆสำหรับชาวminibike club thailandให้น่าอยู่ยิ่งขึ้นครับ:D :D :D
    ปล.ขัดข้องประการใดขออภัยครับ:)

แก้ไขล่าสุด: 31 พฤษภาคม 2006
  2. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D
    อิอิ
    Roger that sir, YO! YO! :D

3. asuji

asuji New Member Member

168
    2
    0
    ง่า ต้องไปทำหน้าให้เก่าเหรอ(ล้อเล่นน๊ะคับแหะๆ):D

4. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    แหม...เอารูปสติ๊กเกอร์มาให้ดูเห็นแล้วกิเลสขึ้นเลยนะพี่เป้

5. Mint_ZR

Mint_ZR New Member Member

142
    1
    0
    เข้าใจความรู้สึก ของผู้ดูแล และทุกคน ที่มีใจรัก ใน ครอบครัว Minibike Club Thailand

6. ยุ่นปี่

ยุ่นปี่ New Member Member

250
    2
    0
    ทราบครับท่าน :cool: เข้าใจครับผม :cool: ดีครับพี่ :cool:
    แล้วป๋มอยู่มาซักพักนึงแล้ว พร้อมจะได้รับแล้วหรือยังครับ อยากได้ๆๆๆๆๆ เค้า อยากด้ายๆๆๆๆๆ :D
    เท่าที่ดูไม่เห็นมีใครอยู่แถวบ้านผมบ้างเลย ซอยก้อใหญ่ รถก้อเพียบเลยแถวนี้ :eek: สงสัยต้องไปจิกมาอยู่ด้วยซะแล้น นู๋อยากมีเพี่อน ขี่คนเดียวมานเหงาเจงๆ :D

7. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
    มีสติกเกอร์รุ่น ลิมิเต็ดอิดิชั่น มาอีกแล้วเหรอ

8. asuji

asuji New Member Member

168
    2
    0
    ยินดีครับ ผมอยู่โชคชัย4แยกโรงไม้ คุณยุ่นปี่อยู่แถวใหนอ่ะจาไปยืมตังค์:D

9. ยุ่นปี่

ยุ่นปี่ New Member Member

250
    2
    0
    อะนะ ผมอยู่ซอยเสือใหญ่ ช่วงๆโลตัส อ่ะครับ ยังไงก็ว่างๆค่อยนัดเจอกันก็ได้ครับ เด๋วจะหลอกพี่เป้มาเลี้ยงกาแฟให้ :D 555+
    ยินดีที่ได้รู้จักคร้าบ ผมชื่อ ยุ่น ครับ :D :D :D

10. คือผมอยากได้สติกเกอร์บ้างอะคับจะต้องทำอย่างไรบ้างหรอคับผมอยู่อุดรธานี..[email protected] (อยากได้มากคับ)

11. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=130152 :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้