ถามเรื่องซีลยางขอบอ่างน้ำมันเครื่องครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย MaRDi_CLuB, 13 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MaRDi_CLuB

MaRDi_CLuB New Member Member

56
    5
    0
    คือรถผมมีน้ำมันเครื่องซึมออกมาตามขอบอ่างน้ำมันเครื่องข้างใต้รถเต็มเลยครับ มันเป็นเพราะซีลยางขอบอ่างรั่วใช่รึเปล่าครับ อยากถามว่ามันหาซื้อได้ที่ไหนที่ศูนย์ฮอนด้าทั่วไปมีมั้ยครับ ราคาของซีล+ค่าแรงเปลี่ยนประมาณเท่าไรครับ เครื่องB16Aนะครับ ขอบคุณมากครับ

2. hayazseyez

hayazseyez New Member Member

34
    0
    0
    555+

มารอฟังคำตอบด้วยเหมือนกัน

ปล.คนหัวอกเดวกานน

3. kang

kang New Member Member

297
    3
    0
    ผมว่าเช็คให้แน่ก่อนครับ ว่ารั่วจากไหน ราคาจำไม่ได้ครับ แต่ถ้าอยากรู้โทรไปถามพี่หมีเลย
    086-8825469

4. hayazseyez

hayazseyez New Member Member

34
    0
    0
    ขอบคุณครับ

แล้วจะโทไปถามดู

5. aod.eg

aod.eg New Member Member

87
    6
    0
    เปลี่ยนปะเก็นอ่าง น่าจะหายโทรเช็คราคาค่าของที่วายเอสซี 02-9316992

เวลาเปลี่ยนต้องเลาะปะเก็นของเก่าออกให้หมดส่วนมากจะเลาะออกไม่ค่อยหมดเนื่องจากเจอความร้อนจะติดอยู่กับอ่าง ของผมเปลี่ยนตั้ง3รอบกว่าจะหายรั่ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้