ช่วยบอกวิธีถอดโคมไฟหน้าหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย nuipuma, 12 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nuipuma

nuipuma New Member Member

3
    0
    0
    คือผมต้องถอดเปลี่ยนโคมไฟหน้าES05เองมันถอดยากไหมคับช่วยบอกวิธีถอดผมหน่อยคับขอ

2. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    ถอดกันชนหน้าก่อนครับ ถอดกระจังหน้า แล้วค่อยถอดไฟหน้า

3. HANKOOK

HANKOOK New Member Member

22
    2
    0
    ถอดกันชนหน้าออกก่อน ขันน๊อตเบอร์ 10 มี 3 ตัว
    ตัวที่ 1 อยู่บนไฟต่ำ
    ตัวที่ 2 อยู่ใต้ไฟสูง
    ตัวที่ 3 อยู่ใต้ไฟเลี้ยว
    และปุ๊กอีก 1 ตัวบนไฟเลี้ยว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้