ปรึกษาเรื่องเครื่องเสียงครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย combo, 25 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. combo

combo New Member Member

75
    0
    0
    อยากได้เครื่องฟรอนท์เครื่องเสียงใหม่อ่ะครับ
    ไม่รู้ว่ารถของเรา(623)ติดแบบ 2-din ที่เปิดด้านหน้าได้ไหม
    มันจะติดหัวเกียร์รึเปล่าครับ เวลาขับรถ

แต่ที่อยากจะปรึกษาคือ อยากได้แบบ 1-din ที่เป็น all-in-one
    เสปกคือ
    เล่น DVD หนัง และ mp3 ได้
    มีจอMonitor ในตัว
    มีช่องเสียบ USB และ SD card
    จอ Touch screen อ่ะครับ

เคยเจออยู่รุ่นนึงในหนังสือเครื่องเสียงรถ
    เป็นยี่ห้อ Foryou

แต่อยากขอคำแนะนำครับ ว่ามีใครมีแบบอื่นแนะนำไหมครับ
    อยากได้ๆ มากเลย

2. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ไปเดิน คลองถม..ตลาดมืดเลยค๊าฟฟฟฟฟ
    ผมไปมาแล้วววววว อย่างที่ต้องการ ตูมเลยคับบบบบบบบบ
    dvd จอสัมผัส มี usb ฟร้อน ใช้เปน มือถือได้ มี บลูทูดด้วย
    ราคาไม่เกิน 5000 บาทคับบบบบ อันนี้คือ ของ เปนแบรน คนเค้าก็เล่นกันนีคับบบบบ
    ลองไปหาดู หรือมีโอกาศ เจอที่งานมิตติ้ง เด๋ว คุยกันก็ได้คับบบบ.......

ขาย ตู้ซับ ใส่ดอก 12 นิ้ว สั่งทำตู้พิเศษมา ใช้ไม้ 25 มิล ตีมา แบบ ตึ้บ ๆ ตึ้บ ๆ

3. combo

75
    0
    0
    ขอบคุณมากมายเลยงั๊ย มีตติ้งคงอดงั๊บ เพราะรถนอนอู่ โดนมาซะยับเหมือนกัน

4. combo

75
    0
    0
    ตลาดมืดคลองถม นี่คือ ของยกเค้ามาอ๊ะเปล่าครับเนี่ย หุๆๆ
    ว่าแต่ เรื่อง2-din นี่มีใครตอบได้ไหมครับ
    สงสัยมีเพื่อนๆคนไหนเคยลองติดบ้างยัง

5. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    มีของ มือ 1 เลยคร๊าฟฟฟ ไม่ต้องกลัวของโจรรรร แต่ถ้าจาหา ของโจร จิงๆ ก็มี

6. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    ผมใส่อยู่ครับ
    คือว่าพี่เขาใส่มากะรถนะครับ
    ใช้ได้ไม่มีปัญหา
    ไม่ติดหัวเกียร์ครับ
    ยืนยัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้