ปะกบฝามาเเว้ว

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย bbookk, 13 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bbookk

bbookk Guest

0
    0
    0
    ปะกบฝามาเเว้วของผมเป็นเครื่องคาร์บูเป็นฝาอะไรไม่รู้คับไม่ใช่เทค เขียนว่า16 valve ไปทำมา8000 บาท เเพงป่าคับ ความเเรงเท่าเดิมคับเพราะติดเเก็ส อยากเซ็ตโบไม่รู้ทำได่ป่าวคับ จะกระจายป่าวคับ เเล้วถ้าเซ็ตราคาเท่าไร
    วานผู้รู้บอกทีคับ ทำไม่ได้ไม่เป็นไร ถ้าได้ก็จะทำเลย (ไม่อยากถามช่างคับเพราะเขาจะเอาตังอยางเดียว) ขอบคุณมากคับ

2. tonzung

tonzung Active Member VIP

1,060
    13
    38
    ฝาที่ประกบมาหัวฉีดใช่ป่ะครับ ตกลงมีเทคป่าวอ่ะ

3. oodudom

oodudom New Member Member

190
    4
    0
    งง ครับ

4. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
  5. bbookk

0
    0
    0
    ตามรูปข้างบนคับ

ตามรูปข้างบนคับเเต่เป็นฝาขาว เเล้วมันเป็นฝาไรคับไม่มีเทคคับ

6. zumo

zumo New Member Member

10
    0
    0
    รายละเอียดน้อยจัง เอารู เอ๊ย.. เอารูปมาให้ดูมั่งจิ

7. bbgun

bbgun New Member Member

220
    4
    0
    อยากดูด้วยครับ

8. bbookk

0
    0
    0
    ลงไม่เป็น

รบกวนขอวิธีลงรูปหน่อยคับลงไม่เป็น

9. etee

etee New Member Member

181
    0
    0
    ทำมาแล้วก็ต้องดีซิคับผม ......เสียตังแล้วอ่ะคับ .....

10. nismo_92

nismo_92 New Member Member

58
    1
    0
    ราคา 8000 บาทนี่ รายการที่ทำมามีอะไรบ้างหรอครับ ผมพอจะนึกออกแล้วว่าเป็นฝาตัวไหน

11. bbookk

0
    0
    0
    bbookk

ก็มี ฝา กล่อง ปั้มติ๊ก ก็คือวิ่งได้ปกติคับ เเต่เเรงกว่าเดิมนิดเดียวคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้