รู้ว่าทีมงานมีปัญหา........มันรู้สึกจุกๆๆเจ็บนะคุณจำรัสมีอะไรให้ช่วยบอกนะใครจะรู้ว่าฮี่...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย กัปตัน ก๋วยเตี๋ยวไก่ตุ๋นน้ำข้น สระบุรี, 12 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    รู้ว่าทีมงานมีปัญหา........มันรู้สึกจุกๆๆเจ็บนะคุณจำรัสมีอะไรให้ช่วยบอกนะใครจะรู้ว่าฮี่โรก็มีปัญหาเป็น

1. Nook Nirun

Nook Nirun Guest

0
    0
    0
    ใจเย็นนะวิ่งหาให้ยุ

2. เจ้าของมันเอ๋ยปากแล้วนุก.........เฉลียวแลนด์บ้านบึงม่ะว่างมีที่จอดรถด้วย

3. Viriya Bowsuk

Viriya Bowsuk Guest

0
    0
    0
    เรื่องมิตติ้งเมื่อวานหรอครับ?

4. Nook Nirun

0
    0
    0
    ป่าวครับ

5. Nook Nirun

0
    0
    0
    พี่จำรัสแกอยากใด้ตู้เย็นครับ

6. มุกไหนตู้เย็น55

7. Nook Nirun

0
    0
    0
  8. มาแก้จุกหนองโดนสักกลมไหมพี่รัส5555

ตู่เย็นไม่พอแช่ขวด?

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้